Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Nhận lời mời của anh em Bình Phước. Dự định tuần này chiến đấu chinh phục cung đường nhưng chuẩn bị không kịp. Anh em quyết dịnh sẽ chinh phục cung đường này vào ngày 5/10/2013. Khởi hành và chinh phục dự kiến trong hai ngày.

Khởi hành: 5h30 sáng thứ 7 ngày 5/10/2013
Tập trung: cây xăng ngã 4 Bình Phước.

Theo báo cáo của tổ tiền trạm cung đường này dài khoảng 25km, đường khá khó do đất đỏ, mưa nhiều, xe công nông cũng bó tay. Túm lại phù hợp với khả năng, tiêu chí, nguyện vọng của anh em Offroad hiện nay.
Vậy em mời các bác máu chiến đấu cùng tham gia nhé. Xe trang bị nhiều càng tốt, ít thì anh em hỗ trợ....không chinh phục được thì ta quay đầu chờ mùa khô đi típ ??

Đội hình dự kiến đã có:
1. F1racer : Uaz cùng 5 chã siêu khủng quần zin, áo vest
2. Máy dầu: Uaz xanh dương, xe dỏm, nài ngon. Tạm được!
3. Máy dầu 2: Jeep CJ5, anh Liêm, lái dở, nhậu tốt.
4. Huy Dmax: Land hồng, ra quân chuyến đầu sau thời gian làm nghiên cứu sinh chuyên nghành độ chế xe địa hình giá rẻ ??
5. Kiên đầu kéo: 2 UAZ...đi về bằng đầu kéo là chủ yếu ??
6. Đội Samco : 2 Uaz .... Chơi cho vui, ngày ngủ, tối nhậu, sáng chém gió, chưa biết offroad là gì ??
7 Múc: Uaz ...xe chạy ngon...nhưng quan trọng nài vui hay buồn ??
8. Anh em Bình Phước: 2-3 xe, chưa có dịo giao lưu nghe nói lần này chuẩn bị khí thế lắm...nhưng chủ yếu là thức ăn...nhỡ nằm đường còn có cái để nhậu. Tinh thần vậy là good! ??
9. TOY: Pajero xịn...trang bị fulll option...chủ yếu để khoe là chính, hoạt động không biết sao, nghe Minh Giang nói thế...được cái đèn rất sáng ????
............. Hy vọng được đội hình 20 xe cho nó máu ??????
Giới thiệu sơ qua vậy thôi, ai muốn biết thì tham gia rồi biết luôn.. He he...

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Có ít hình tiền trạm trên Fuckbook của em và Máy dầu, bác nào copy qua giúp em nhé.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Sau cùng 1 thời điểm có 2 chương trình đi ăn chơi là sao? Vậy F1racer đại diện cho nhóm xe cũ, em đại diện cho hội xe mới cho vui nhé ....:)

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
otosaigon nói:
Sau cùng 1 thời điểm có 2 chương trình đi ăn chơi là sao? Vậy F1racer đại diện cho nhóm xe cũ, em đại diện cho hội xe mới cho vui nhé ....:)
Chuẩn chuẩn... Nhớ làm cái cầu truyền hình trực tiếp xem ai uống bia nhìu hơn ??

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
mucachai nói:
Có thấy cái ảnh tiền trạm lào đâu F1
Hình trên FB của bác Thanh Nhã, đường thấy khó nhai...cái kiểu đất đỏ, bùn nước leo xuống dễ tèo lắm. Để e post hình trên FB e rồi bác copy qua giúp nhé!

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
TekcoR nói:
Ơ...tưởng F1 nói bỏ Offroad rồi[:O]
Định bỏ luôn mà thôi đi tiếp để kiếm tiền, dạo này vã quá ????
Rocket đi hem?

Hạng B1
4/4/13
676
4
18
F1racer nói:
TekcoR nói:
Rocket đi hem?

Xe 5 chã siêu khủng quần zin áo vest chỉnh tề thì chỗ éo đâu mà ngồi?:confused:

Hạng B2
8/9/11
200
0
0
45
TekcoR nói:
F1racer nói:
TekcoR nói:
Rocket đi hem?

Xe 5 chã siêu khủng quần zin áo vest chỉnh tề thì chỗ éo đâu mà ngồi?:confused:
F1racer đang có ý nhường bác lên làm nài siêu khủng đấy mà. Bác không nhận là em cướp đấy!