Thảo Luận Chung Kẹt xe do xe hơi hay xe máy ?

Hạng C
30/5/17
512
625
93
43
Anh em trên diễn đàn ai cũng đi từ xe đạp - xe máy - xe hơi ,mình ngồi xe hơi là sướng hơn xe máy gấp nhiều lần .Đường dành cho xe hơi rộng 2,3 lane không chịu đi ,mà cứ thích đi vô lane xe máy .Mấy anh giao thông cũng lạ ,cứ canh bắt lỗi 150k ,trong khi lỗi tiền triệu + giam bằng thì không thấy mấy anh đâu

Hạng C
29/3/15
596
538
113
41
Kẹt xe là do những thằng mất dạy điều khiển phương tiện. K fai do ô tô hay xe máy.

Hạng B2
17/6/06
334
541
93
Kẹt xe là do những thằng mất dạy điều khiển phương tiện. K fai do ô tô hay xe máy.

Chỉ có dùng từ mất dạy, không còn từ nào khác để diễn tả, không thể nói nhẹ nhàng hơn được. Thậm chí phải nói mất dạy này là của gia truyền.

Hạng D
9/2/18
3.404
5.002
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Chỉ có dùng từ mất dạy, không còn từ nào khác để diễn tả, không thể nói nhẹ nhàng hơn được. Thậm chí phải nói mất dạy này là của gia truyền.
Đúng đúng! Lũ vô học ôm vô lăng! Ban ngày nó chạy vô ý thức: lane 80,90 thì nó đi 50! Chạy kiểu ngu dốt! Chạy ngu có tai nạn tí là hàng nghìn người chịu khổ. Ban đêm nó mở đèn pha như muốn tìm ông cố nội nó..
Còn mấy thằng csgt: chạy ẩu chạy ngu hốt hết dùm, còn chổ trống thì bắn tốc độ ng ta!

Tập Lái
27/2/17
40
28
18
54
Đúng đúng! Lũ vô học ôm vô lăng! Ban ngày nó chạy vô ý thức: lane 80,90 thì nó đi 50! Chạy kiểu ngu dốt! Chạy ngu có tai nạn tí là hàng nghìn người chịu khổ. Ban đêm nó mở đèn pha như muốn tìm ông cố nội nó..
Còn mấy thằng csgt: chạy ẩu chạy ngu hốt hết dùm, còn chổ trống thì bắn tốc độ ng ta!
Bác hơi nặng lời ...nhưng.... mà đúng !

Hạng D
9/2/18
3.404
5.002
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Bác hơi nặng lời ...nhưng.... mà đúng !
Ngày nào e cũng chạy ngoài đường riếc máu não tăng cao luôn b àh! Năm ngoái thằng say chạy ngu vô lane trong 90 em hốt ngay! Vậy mà bọn csgt giam xe làm khó em 2 tháng rưởi hết 80tr cả sửa xe và lo thuốc cho nó
Làm kiểu xe lớn luôn chịu thiệt! Ôi cái xã hội này
Mình chỉ chửi những thằng đàn bà vô học chạy ôtô thôi chứ bọn xe máy ko thèm nói.

Hạng C
17/6/15
815
1.346
93
Ngày nào e cũng chạy ngoài đường riếc máu não tăng cao luôn b àh! Năm ngoái thằng say chạy ngu vô lane trong 90 em hốt ngay! Vậy mà bọn csgt giam xe làm khó em 2 tháng rưởi hết 80tr cả sửa xe và lo thuốc cho nó
Làm kiểu xe lớn luôn chịu thiệt! Ôi cái xã hội này
Mình chỉ chửi những thằng đàn bà vô học chạy ôtô thôi chứ bọn xe máy ko thèm nói.
tình tiết thế nào để mọi người rút kinh nghiệm đi bác? tại sao lại tốn 80 tr nếu mình không có lỗi?

Hạng D
9/2/18
3.404
5.002
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
vậy là bác có phần lỗi trong tai nạn à?
Em không lỗi gì cả vì đi đúng tốc độ, làn đường! Luật ngầm tại vn là xe lớn luôn có lỗi, ai sai ko cần biết mà mình phải lo viện phí và xoa dịu [nạn nhân], với lại csgt (tx phú mỹ -brvt chứ đâu) có vẽ bênh vực bên kia! Nó giam xe em mà lên xuống chục lần hỏi luật này nọ bắt dẫn đi giám định thương tật nó mới cho xe ra đấy! Sau kêu lên hoà giải gia đình bên kia đòi bồi thường 350 chai, e ko chịu vì vậy là mình nhận sai nó đòi đánh nữa kì.. rất mệt mỏi, bởi vậy ra đường gặp âm binh tránh xa cho nhẹ người!