Hạng D
19/10/06
2.225
12.280
113
chiếc cont chết máy trên cầu Mỹ Thủy + với lưu lượng cont hôm nay tăng do gần đến kỳ nghỉ kéo dài --> làm kẹt xe kéo dài suốt tỉnh lộ 25B. Mấy bác hôm nay có dự định đi tuyến đg 25B nên né hoặc nghe VOV GT trước khi đi vào nhé. Em đoán hôm nay là ngày căng thẳng trên tuyến đg này.

Đi dọc đg chỉ thấy 1 mô-tô + 2 CSGT đứng đờ đẫn vì mệt. Mà cũng lạ, xe cont chết máy trên cầu Mỹ Thủy thì CSGT bắt 1 chiếc đầu kéo nào khác kéo chiếc hư ra chỗ khác để giải phóng đoàn xe sau, vừa đỡ mệt mình vừa đỡ cho người đi đg mà sao 2 bác CSGT kia không làm nhỉ???

Hạng B1
12/5/09
87
7
8
Biên Hòa
Trời Bác này có hâm không vậy?hihihihihi
CSGT đi làm nhiệm vụ khác giải quyết vụ kẹt xe hoặc TNGT kia chứ.Kẹt xe là chuyện của người lái xe còn mấy anh đi tuần kiếm lúa nữa chứ....kakakaka

Hạng C
11/10/09
904
732
93
HCM
Đường này thường xuyên kẹt, Thứ 6 tuần rồi EM bị dính từ 8g30 đến 10g30 mới qua được phà, mà VOV chẳng thấy đâu. Những ngày lễ hoặc cuối tuần các Bác đi Vũng Tàu tránh xa đường này nếu có thể.

Hạng D
28/2/11
1.027
9
38
dstuyen nói:
chiếc cont chết máy trên cầu Mỹ Thủy + với lưu lượng cont hôm nay tăng do gần đến kỳ nghỉ kéo dài --> làm kẹt xe kéo dài suốt tỉnh lộ 25B. Mấy bác hôm nay có dự định đi tuyến đg 25B nên né hoặc nghe VOV GT trước khi đi vào nhé. Em đoán hôm nay là ngày căng thẳng trên tuyến đg này.

Đi dọc đg chỉ thấy 1 mô-tô + 2 CSGT đứng đờ đẫn vì mệt. Mà cũng lạ, xe cont chết máy trên cầu Mỹ Thủy thì CSGT bắt 1 chiếc đầu kéo nào khác kéo chiếc hư ra chỗ khác để giải phóng đoàn xe sau, vừa đỡ mệt mình vừa đỡ cho người đi đg mà sao 2 bác CSGT kia không làm nhỉ???
Xe bị bó cứng phanh! :mad: