Tập Lái
14/3/08
13
15
3
Em thấy mốt số bác tham gia chủ để này lại chẳng quan tâm đến việc chốt mua hay ko mà lại đi lo "Bò trắng răng" mấy cái chuyện tào lao như thiếu phụ tùng chán rồi lại hết bào hành và ship hàng lo đụng hải quan này nọ !
Nói các bác đừng giận em thấy các bác như kiểu đang ở thời thập niên 90 thì đúng hơn.
Nói câu cho vuông ! mốt số xe từ đời Tống còn có đồ thay nhé chứ đừng nói là con này.
Hết bảo hành có thể hãng nó sẽ close service hoàn toàn ! nhưnh cũng pk chờ hết lô cuối cùng theo list đã bán.
Nói đến đồ part này nọ pk ship Mỹ về ! nói ko phải điêu ... các bác ra cổng trường cấp 3 hỏi mấy đưa lớp 12 nó hướng dẫn cho từ A đến Z cách mua một món đồ từ nước ngoài về như thế nào.

16/8/19
173
123
43
nhà nhà đòi mua, cầu vượt cung, trong khi đó xe nó đâu còn nhiều, nên sales làm giá là đúng rồi. Giảm thì có giảm thiệt nhưng giờ thằng nào giảm ít hơn thì bán cho thằng đó thôi, quy luật kinh doanh mà
chứ bán cho cả làng một giá thì xe đâu để bán

Tập Lái
2/11/15
19
10
3
33
ko hiểu đã xả hàng tồn cho hết kho mà sao tới lúc hết xe còn thay đổi giá bán chi nữa? Chelvy nó rút khỏi DNA luôn mà ta?

Hạng B2
28/5/19
248
312
63
36
Giá cả cung cầu kệ nó đi, giảm giá nhưng cầu nhiều lại nâng lên tí thôi, nếu không có cầu lại giảm tiếp.
Vd xe hot, các đại lý bán ngang nhau, cũng nhiều bác đòi phải giảm tí cho thấp hơn bên khác mới mua đó thôi.
Mình là khách hàng, cứ con nào ế mà mình nhắm có thể kèo trên khi đàm phán thì mua :D, còn kèo dưới bị đại lý bắt bia kèm lạc thì cân nhắc lại

Hạng B2
26/7/16
378
643
93
Tầm 800 lấy 7 chỗ thì em này ngon. K biết nay đại lý lên giá lại chưa mấy bác