Thảo Luận Chung Khách sạn cho gia đình

Hạng B2
22/11/13
120
15
8
Mọi người cho em hỏi nhà nghỉ khách sạn phù hợp cho gia đình có con nhỏ nằm khu vực HCM gần cao tốc long thành, có bãi xe (nghỉ 1 đêm sáng đạp xe đi vũng tàu). Cám ơn mọi người!!!!
Em tính nghỉ đêm ở Khách Sạn Tân Hà Nam nằm đường số 20, Bình An, Quận 2 mong các bác cho e xin ý kiến về nơi này.​

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
3/1/18
508
6.983
111
sao bác không chạy thẳng ra VT luôn?
Có thể chủ thớt ở tỉnh - lên SG vui chơi với gia đình trẻ nhỏ trong buổi tối - rồi ngủ 1 đêm - sáng đạp ra VT -
Khỏe cho bác Tài lẫn hành khách .

Hạng B2
22/11/13
120
15
8
Xe có trẻ con ah, nên nghỉ với tìm hiểu ks Tân Hà Nam lun​

Hạng B2
28/2/11
121
80
28
Ks Tân hà nam yên tĩnh, gần bờ sông, tối ra dạo bờ sông mát. Phòng hơi nhỏ cho gia đình, nên chọn phòng có cửa sổ để thoáng hơn. Xe để ngoài đường nội bộ nên phải gửi lại chìa khóa xe cho bảo vệ dời xe.

Hạng B2
10/9/08
378
1.416
93
www.google.com.vn
Mọi người cho em hỏi nhà nghỉ khách sạn phù hợp cho gia đình có con nhỏ nằm khu vực HCM gần cao tốc long thành, có bãi xe (nghỉ 1 đêm sáng đạp xe đi vũng tàu). Cám ơn mọi người!!!!
Em tính nghỉ đêm ở Khách Sạn Tân Hà Nam nằm đường số 20, Bình An, Quận 2 mong các bác cho e xin ý kiến về nơi này.

Happy life Hotel ngay góc Huỳnh Tấn Phát & Nguyễn Thị Thập, Q7
Có phòng gia đình 3 giường, giá 1,5 tr. thương lượng được

Hạng C
20/4/19
687
237
86
THN yên tĩnh; ở gần đường chính Trần Não, từ đây bác dễ dàng đi đến các nơi trong Thành phố; gần bến water bus, nếu bác muốn tham quan SG bằng cano; gần các quán ăn, uống, nhậu nhẹt giá bình dân; gần lối vào cao tốc LT-DG, nếu bác đi Vtàu. Nói chung một lựa chọn hợp lý cho gia đình thích yên tĩnh, an toàn. Chúc bác và và gia đình có kỳ nghỉ như ý!