Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
13/12/09
242
0
0
campuchia
tôi cùng gia đình thiết kế tour phan thiết, đà lạt khi đến với đà lạt tôi được một người quen giới thiệu và đặt phòng tại KS. PX thuộc " công ty TNHH Phương xuân "
khách sạn nhỏ toạ lạc tại số 62 phan đình phùng, f1, tp. đà lạt phía trước sân để được 3 chiếc xe 7 chỗ, trước khi nhận phòng tôi đã hỏi kỹ về điểm để xe qua đêm, nhân viên KS nói là có bảo vệ giữ xe .... sau một đêm nghỉ tại ks đến sáng tôi phát hiện xe mình bị hai vết xước do ai đó đã cố ý dùng vật nhọn gạch lên và bụi sơn vẫn còn dính trên thân xe. tôi khiếu nại với nhân viên ks và yêu cầu họ phải có trách nhiệm. bỗng từ trên cầu thang có một người đi xuống tay cầm cây vợt tenis đứng nghe ngóng tình hình, sau một hồi hắn ta đổi sắc mặt vênh lên ra vẻ ta đây phán một câu xanh rờn " nhân viên tôi không phá xe anh, anh kêu công an tới giải quyết " trời ạ tôi hỏi lại lễ tân họ nói là giám đốc, tôi như muốn điên lên tính táng cho thằng cha đó vài bạt tai :mad: nhưng nghĩ lại ks là chỗ quen biết của bạn mình nên cố nhịn. sau một loạt lời lẽ vênh váo hắn ta lên xe hon đa vọt mất, nhân vên lễ tân năn nỉ tôi bỏ qua !!!! tôi cũng phải lắc đầu rồi đi cho xong chuyện.
thế đấy các bác khi đi du lịch phải chọn địa điểm qua đêm cho vợ hai ngon lành, chứ nhân viên ks hứa rồi cũng ậm ừ cho qua chuyện
note: ks này cũng có 2 sao nha các bác
bó tay !

Hạng B2
30/9/09
204
1
18
Chia buon cung Ba'c ( em kg bo dau duoc )

Em se kg bao gio ghe cho nay

Hạng B2
1/5/10
330
386
78
41
Cuối cùng sao Bác, chẵng lẻ bỏ qua ư? Các Bác chú ý tránh xa KS này khi đi off nhé!
Thời buổi này còn có phong cách kinh doanh như vạy hả ta?

Hạng B2
9/6/10
404
0
0
ghét nhất là loại người không can đảm nhận lỗi và ăn nói hồ đồ, kiểu thách đố. Gặp em là em bỏ vài quả bom xăng cho nó banh luôn

Hạng B2
13/12/09
242
0
0
campuchia
em bỏ qua chủ yếu giữ thể diện cho người bạn đã đứng ra đặt phòng giúp, chứ làm lớn chuyện người thiệt là khách sạn đó chứ không phải ở mình.

Hạng C
13/3/08
506
4
18
53
Chắc cái thằng bỏ mẹ đó nó có mối làm ăn với XXX ...

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46
hai mia nói:
khách sạn nhỏ toạ lạc tại số 62 phan đình phùng, f1, tp. đà lạt

không biết phải ks của người quen nhà bác duongkhaidinh không nữa ?

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Trùi, Haimia lên Dalat sao xui xẻo thía!
Mấy chổ trung tâm phố đậu xe ngoài đường thì ko yên tâm được rùi.
Khu villá & hotel hôm trước mình giới thiệu cho Haimia ko book được ah???

Status
Không mở trả lời sau này.