Thảo Luận Chung Khách sạn ở Đại Lãnh

Hạng B1
27/1/15
58
31
18
44
Chào các bác. Tết này em làm 1 chuyến ra Phú Yên. Em tính nghỉ 1 đêm ở Đại Lãnh và tắm biển ở đây. Các biết KS nào ở đây kg ạ.

Hạng C
5/1/08
707
3.092
93
TP.HCM
Chắc gì đã tắm dc biển lúc đó. Lạnh lắm bác ơi. Nhưng chạy thêm chút vào vịnh Vân Phong hay hơn chứ ngoài Đại Lãnh ko có đẹp.

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Chắc gì đã tắm dc biển lúc đó. Lạnh lắm bác ơi. Nhưng chạy thêm chút vào vịnh Vân Phong hay hơn chứ ngoài Đại Lãnh ko có đẹp.
Đi từ trong nam ra tới Đại Lãnh chạy thêm chút nữa đến giữa đèo Cả là Phú Yên rồi. Phải chạy lui lại chừng ~20km mới là Vân Phong anh ơi.
Khách sạn thì có nhưng chưa nghỉ bao giờ nên không chú ý.
Hình như chỗ dừng chân ở Đại Lãnh không được tắm biển vì không có NV cứu hộ.
Khách sạn ở Đại Lãnh

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
11/10/09
904
732
93
HCM
Đại Lãnh cảnh đẹp thật, nhưng hình như chưa có dịch vụ ở lại để tắm biển và nghĩ qua đêm. Em nghĩ Bác nghỉ ở đó 1 đêm không biết làm gì... Chạy thêm khoảng 35 km nữa là về đến Tuy hòa luôn và nghỉ đêm. Nếu thực sự muốn tắm Đại Lãnh thì sẽ có nhà nghỉ tắm xong rồi đi tiếp thôi.

Hạng C
30/4/11
578
530
93
Sì phố
Bác kiếm KS nghĩ đêm ăn chơi tại Nha Trang, sáng sớm chạy ra Đại Lãnh tắm biển là đẹp. Ở ĐL chắc chỉ có nhà nghĩ tư nhân chứ không có KS to to nào đâu bác.

Tập Lái
21/11/06
4
0
1
đại lãnh chỉ có nhà nghỉ của KDL đại lãnh thôi, tết này em cũng đi giống bác, em nghỉ 2 đêm ở đại lãnh, 1 đêm ở phú yên

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
đại lãnh chỉ có nhà nghỉ của KDL đại lãnh thôi, tết này em cũng đi giống bác, em nghỉ 2 đêm ở đại lãnh, 1 đêm ở phú yên
Biển ĐL nước trong xanh, sạch đẹp.
Nhưng tắm biển các anh nên xem xét một chút:
- biển chỗ này nông muốn tắm thoải mái phải ra xa, người dân ở đây nói có ao xoáy.
- nhà nghỉ, kdl không đủ điều kiện lập bãi tắm (không có nhân viên và phương tiện cứu hộ) nên không cho tắm. Quanh bãi biển có nhiều bảng "cấm tắm biển, ai tắm biển tự chịu trách nhiệm". Những cái biển này đầu tháng 11.2016 mình vưỡn còn thấy.

Không phải mình kìm hãm cái sự sướng của các anh mà mình chỉ cung cấp thông tin để anh em cân nhắc.

Từ đèo Cả vào Tuy Hòa theo đường ven biển có kdl có bãi tắm cũng sạch đẹp các anh xem xét giải quyết.

• Like
Reactions: thongtha