Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
1/10/05
1.314
5.790
113
Hồ Chí Minh city
Khai trương cửa hàng lốp cao cấp Kumho KPC Hồng Cường

Sáng ngày 20/07/2014, cửa hàng bán lẻ cao cấp Kumho KPC Hồng Cường đã chính thức khai trương tại số 61 Lý Thái Tổ, quận 10, TP.HCM. Đây là đại lý lốp xe Kumho cao cấp hàng đầu với đội ngũ nhân viên và kỹ thuật chuyên nghiệp.[pagebreak][/pagebreak]
“KPC” là viết tắt của cụm từ "Kumho Tire Platinum Club", đây là một dấu ấn quan trọng trong việc phát triển hệ thống bán lẻ tại thị trường Việt Nam của Kumho Tire. Đại lý KPC Hồng Cường có phong cách trang trí cửa hàng cao cấp, dịch vụ tiêu chuẩn đi cùng đội ngũ nhân viên chuyên nghiệp. Được thừa kế từ mô hình chuẩn của Kumho Tire toàn cầu, KPC Hồng Cường là một trong những cửa hàng bán lẻ Kumho cao cấp hàng đầu hiện nay.​
Cửa hàng KPC Hồng Cường nằm tại một vị trí thuận tiện trên đường Lý Thái Tổ, con đường nổi tiếng về kinh doanh lốp xe ở Tp.Hồ Chí Minh. Cửa hàng KPC này minh chứng cho sự hợp tác chiến lược giữa Kumho Tire Vietnam và Hồng Cường, một trong những đại lý lốp xe lớn nhất Tp.Hồ Chí Minh.​

Chị Hiển Hồng - đại diện mâm lốp Hồng Cường phát biểu tại buổi lễ​
"Phát triển hệ thống bán lẻ KPC là một trong những định hướng chiến lược then chốt của chúng tôi. Các thành viên KPC đóng vai trò rất quan trọng trong kênh phân phối bán lẻ của chúng tôi. Đầu tư cho KPC không chỉ giúp tăng hình ảnh và doanh số bán hàng vào thời điểm hiện tại, mà còn cho tương lai lâu dài", phát biểu tại buổi lễ của ông Song Dae Gyu, Phó Tổng giám đốc Kumho Tire Vietnam.​
Lốp xe Hồng Cường hiện nay là một thương hiệu hàng đầu trong lĩnh vực lốp tại Việt Nam, đây là lý do mà Kumho Tire Việt Nam lựa chọn Hồng Cường là đại diện của mô hình KPC đầu tiên. Đối với những khách hàng có nhu cầu về lốp xe Kumho, KPC Hồng Cường sẽ là một địa chỉ không thể bỏ qua.​
Một số hình ảnh của đại lý KPC Hồng Cường:​

Tập Lái
14/10/13
6
13
3
Chúc KPC Hồng Cường làm ăn phát tài, có Mâm, Lop xe giá hữu nghị cho anh Chị em OS !

Tập Lái
25/6/11
46
14
8
Cảm ơn các bác thành viên trên OS đã quan tâm và ủng hộ. Hiện tại chương trình khuyến mãi tại Hồng Cường rất nhiều nha các bác! Hiện tại bên em đang có các chương trình sau :
  1. Mua lốp Kumho tặng gối da cao cấp
  2. Mua nhớt Motul tặng áo thun cao cấp
  3. Dán film cách nhiệt Llumar tặng ngay "1,000,000" tiền mặt
  4. Ngoài ra còn rất nhiều chương trình khác mà bên Hồng Cường đang có các bác giúp em vào website bên em để xem chi tiết hơn nhé!
À ngoài ra hệ thống KPC Hồng Cường mới mở bên em đã có sẵn má cân chỉnh thước lái cao cấp bằng công nghệ 3D nên các bác nào có nhu cầu sử dụng dịch vụ thì alo em để em cho giá tốt nhất cho anh em OS nha các bác

Cảm ơn các bác đã quan tâm đến Hồng CƯờng

Status
Không mở trả lời sau này.