Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.342
17.912
113
Lâm Đồng
Khai trương Long Thịnh Auto tại quận 7: địa chỉ chăm sóc xe mới cho các bác OS
Hôm 24/3 vừa qua, garage Long Thịnh Auto vừa chính thức khai trương chi nhánh đầu tiên ở Sài Gòn. Trung tâm chăm sóc và độ xe này tọa lạc ở số 71 đường 65, Nguyễn Thị Thập, quận 7. Đây hứa hẹn sẽ là một địa chỉ quen thuộc cho các thành viên OS nói riêng và các khách hàng sử dụng xe nói chung.[pagebreak][/pagebreak]

Long Thịnh Auto là cái tên vốn khá quen thuộc ở Hà Nội với các dịch vụ độ xe, chăm sóc xe. Nay, đã có mặt ở thành phố Hồ Chí Minh. Nơi đây nổi tiếng với dịch vụ detailing – chăm sóc xe chất lượng ca, dịch vụ độ xe – tuning xe theo yêu cầu của chủ nhân và nâng cấp âm thanh xe hơi.

Mô hình Long Thịnh Sài Gòn với dịch vụ detailing – chăm sóc xe chất lượng cao, đây hứa hẹn sẽ là dịch vụ gắn bó lâu dài với các chủ xe. Sau quá trình sử dụng xe, không thể tránh khỏi mùi hôi, vết dơ bẩn trong nội thất, thậm chí là những vết xước li ti trên bề mặt sơn sau quá trình sử dụng. Tất cả những điều này hoàn toàn có thể giải quyết được, và thậm chí detailing còn có thể khiến chiếc xe sử dụng một vài năm, trở thành như mới.

Long Thịnh từ trước đến nay đã nổi tiếng với dịch vụ độ xe – tuning xe theo yêu cầu của chủ nhân. Dù cho chủ nhân muốn chiếc xe của mình trở thành như thế nào, Long Thịnh vẫn có thể đáp ứng một cách hoàn hảo. Với những người thợ lành nghề, hiểu biết sâu trong lĩnh vực độ xe oto, Long Thịnh cam kết mang lại những chiếc xe độ mạnh nhất, đẹp nhất, cũng như là bền bỉ nhất với kinh phí dễ chấp nhận nhất. Cùng với hệ thống máy móc hiện đại thuộc hàng nhất khu vực, và không gian cơ sở hạ tầng tối ưu hoá nguồn lực, cộng với những người thợ lành nghề, những chủ xe chắc chắn sẽ hài lòng khi đến với Long Thịnh.

Âm thanh xe hơi luôn là một chủ đề được quan tâm, cũng như là chi tiết thường được nâng cấp nhất. Long Thịnh là nhà phân phối chính hãng các thương hiệu như: DynAudio, Rainbow, Blaupunkt….Tiêu chí của hãng là hệ thống âm thanh không chỉ nghe hay, mà nhìn còn phải đẹp. Bởi Long Thịnh Auto không chỉ lắp đặt âm thanh cho những chiếc xe, mà còn mang lại những trải nghiệm âm thanh đến với những vị chủ xe.

Long Thịnh là nhà phân phối chính hãng của các hãng Âm thanh xe hơi (DynAudio, Rainbow, Blaupunkt), chăm sóc xe (Sonax, Megguair, 3M), phim cách nhiệt (V-kool, Lumar, dầu nhớt Total…Ngoài ra, garage này cũng hứa hẹn sẽ hỗ trợ và bảo hành tối đa cho các sản phẩm dịch vụ, cũng như cam kết sẽ luôn lắng nghe và đưa ra những giải pháp tốt nhất.

Khai trương Long Thịnh Auto tại quận 7: địa chỉ chăm sóc xe mới cho các bác OS Khai trương Long Thịnh Auto tại quận 7: địa chỉ chăm sóc xe mới cho các bác OS Khai trương Long Thịnh Auto tại quận 7: địa chỉ chăm sóc xe mới cho các bác OS Khai trương Long Thịnh Auto tại quận 7: địa chỉ chăm sóc xe mới cho các bác OS Khai trương Long Thịnh Auto tại quận 7: địa chỉ chăm sóc xe mới cho các bác OS Khai trương Long Thịnh Auto tại quận 7: địa chỉ chăm sóc xe mới cho các bác OS Khai trương Long Thịnh Auto tại quận 7: địa chỉ chăm sóc xe mới cho các bác OS Khai trương Long Thịnh Auto tại quận 7: địa chỉ chăm sóc xe mới cho các bác OS Khai trương Long Thịnh Auto tại quận 7: địa chỉ chăm sóc xe mới cho các bác OS Khai trương Long Thịnh Auto tại quận 7: địa chỉ chăm sóc xe mới cho các bác OS Khai trương Long Thịnh Auto tại quận 7: địa chỉ chăm sóc xe mới cho các bác OS Khai trương Long Thịnh Auto tại quận 7: địa chỉ chăm sóc xe mới cho các bác OS Khai trương Long Thịnh Auto tại quận 7: địa chỉ chăm sóc xe mới cho các bác OS Khai trương Long Thịnh Auto tại quận 7: địa chỉ chăm sóc xe mới cho các bác OS Khai trương Long Thịnh Auto tại quận 7: địa chỉ chăm sóc xe mới cho các bác OS Khai trương Long Thịnh Auto tại quận 7: địa chỉ chăm sóc xe mới cho các bác OS Khai trương Long Thịnh Auto tại quận 7: địa chỉ chăm sóc xe mới cho các bác OS Khai trương Long Thịnh Auto tại quận 7: địa chỉ chăm sóc xe mới cho các bác OS Khai trương Long Thịnh Auto tại quận 7: địa chỉ chăm sóc xe mới cho các bác OS Khai trương Long Thịnh Auto tại quận 7: địa chỉ chăm sóc xe mới cho các bác OS Khai trương Long Thịnh Auto tại quận 7: địa chỉ chăm sóc xe mới cho các bác OS Khai trương Long Thịnh Auto tại quận 7: địa chỉ chăm sóc xe mới cho các bác OS