20/12/08
241
96
28
chào các bác OS,
Bên em đang gấp rút xây dựng nhà máy sản xuất khí công nghiệp nhu O2, Nito, Co2, Hydro.,Argon , dự kiến sẽ đi vào hoạt động tháng 3 năm sau. Bên OS mình có ai làm cùng ngành nghề hoặc có đại lý phân phối cần sản phẩm của em đều có thể hợp tác. Em lập thớt này để mọi người giao lưu và tìm thêm kiến thức mới.
Cám ơn các bác xem tin

Hạng B1
23/8/11
64
1
8
Việt Nam, HCM
Re:Khai trương nhà máy sản xuất khí công nghiệp Argon, O2, Nito, Co2, Hydro cần hợp tác

crackingbetfaircouk nói:
chào các bác OS,
Bên em đang gấp rút xây dựng nhà máy sản xuất khí công nghiệp nhu O2, Nito, Co2, Hydro.,Argon , dự kiến sẽ đi vào hoạt động tháng 3 năm sau. Bên OS mình có ai làm cùng ngành nghề hoặc có đại lý phân phối cần sản phẩm của em đều có thể hợp tác. Em lập thớt này để mọi người giao lưu và tìm thêm kiến thức mới.
Cám ơn các bác xem tin
---------------
Em chưa rõ cái mớ nầy lắm, bác chủ có thể nói rõ hơn được ko ?

Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
Re:Khai trương nhà máy sản xuất khí công nghiệp Argon, O2, Nito, Co2, Hydro cần hợp tác

Em đang có khách hàng hỏi mua khí gas 1 năm ở KCN tay bac cu chi phục vụ cho việc lắp đặt nhà máy pin năng lượng mặt trời mà em ko làm nghề này em ko nhận. Bác cần nhắn tin em em cho bác số đt của anh khách. Sang năm nếu bác có cung cấp ở thanh hoá cho dự án kcn nghi sơn thì em với bác có thể kết hợp.

Hạng B2
15/1/11
219
1.017
93
Taipei

ủng hộ cho bác sản xuất 1 cái nè

Hạng B2
20/7/11
246
336
63
Thành phố Hồ Chí Minh

Em có người cô làm đại lý chuyên phân phối các món gió đá này. Bác Pm cho em cái bảng giá nha. Nếu được em giúp bác.

Tập Lái
4/10/11
5
9
3

PM cho em bảng giá đi bác.
khí công nghiệp không biết độ tinh khiết thế nào ah? bác có loại độ tinh khiết cao dùng trong phòng thí nghiệm không?