Hạng B2
22/12/10
211
246
43
38
Ngày nào cũng đi sớm ngồi caffe với đồng nghiệp trước khi đi làm. Số là em hay ngồi cafe ở gần trường Tiểu học Lê Ngọc Hân - đường Sương Nguyệt Ánh,
Sương Nguyệt Ánh chỉ cho oto đi 1 chiều từ Bùi Thị Xuân -->Sương Nguyệt Ánh -->Cách mạng tháng 8, Hôm nay khai trường, đường đông kẹt xe vì phụ huynh đưa con đi khai giảng.
1 bác chạy Camry không tuân theo Luật, mà sau khi cho con đến trường thì quay ngược đầu chạy ngược chiều (ko khác cái cách tùy tiện xe máy hàng ngày).
Anh em ngồi caffe bàn thảo: "chắc xe giám đốc sở,,,công an gì đó, ko thì phải đại gia cỡ bự mới dám đi kiểu đó....Thiệt buồn cho văn hóa giao thông nó ko đi cùng với giá trị cái xe...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
30/11/07
754
355
63
53
Trường này toàn phụ huynh có " dân trí" cao mới cho con vào được đó bác :3dcuoi:

Hạng D
1/11/09
3.153
2.182
113
37
Bình Dương
Chạy thế làm sao dạy con.
Mà những thằng cha này là hay chửi những người làm giáo dục lắm. Họ chửi nhưng mà họ không nghĩ lại mình vì cả ngày ở trường người ta dạy con mình điều hay thế mà cứ buổi sáng, buổi chiều, đưa đi, đón về là những bậc phụ huynh này đã làm hỏng con mình, hỏng xã hội 1 chút bằng việc ngang nhiên (coi như không) vi phạm pháp luật của mình.