Tập Lái
27/5/20
6
1
1
30
Thuê xe tự lái gặp sự cố này thì phải xử lý ra sao?

Khẩn cấp cần mọi người trợ giúp...

Em thuê xe tự lái và bị trầy như thế này. Giờ phải xử lý sao ạ. Tự xử lý hay báo với chủ xe...Nếu báo thì phải đền bù như thế nào ạ

Mong anh chị hỗ trợ...

Thuê xe tự lái gặp sự cố này thì phải xử lý ra sao?

Last edited by a moderator:
Tập Lái
27/5/20
6
1
1
30
Báo thôi bác, nhè mà vài trăm k thôi. Với xe tự lái toàn có bảo hiểm nên có khi họ nhẹ nhàng với mình luôn
Có bảo hiểm mình cũng phải chịu tiền miễn thường với tiền xe nằm bãi nữa chứ bác

Tập Lái
27/5/20
6
1
1
30
Cứ báo với chủ xe, vết này nhẹ, có khi người ta cũng vui vẻ cho qua thôi, có lòng thì đưa chủ xe 500k tiền miễn thường để sau người ta đi làm bảo hiểm.
Uh...mình cũng nghĩ vậy...sợ nó đòi thay mới này kia

Hạng C
21/12/19
521
1.446
93
40
Kiếm mấy chỗ cho thuê xe kiểu này cho khỏe nè bác:
"Xe được bảo hiểm 100% bao gồm: va quẹt trầy, móp thân xe; miễn phí cứu hộ nếu xe va chạm tai nạn; hỗ trợ tai nạn bất ngờ. Bạn chỉ phải trả thêm 20% so với tổng phí thuê xe. "
Em trả xe nó chẳng buồn đi kiểm tra, leo tọt lên xe và chạy vào bãi luôn.

Hạng D
16/10/06
1.541
9.798
113
sites.google.com
Kiếm mấy chỗ cho thuê xe kiểu này cho khỏe nè bác:
"Xe được bảo hiểm 100% bao gồm: va quẹt trầy, móp thân xe; miễn phí cứu hộ nếu xe va chạm tai nạn; hỗ trợ tai nạn bất ngờ. Bạn chỉ phải trả thêm 20% so với tổng phí thuê xe. "
Em trả xe nó chẳng buồn đi kiểm tra, leo tọt lên xe và chạy vào bãi luôn.
Giống mioto nhỉ!

Hạng D
18/7/04
1.324
2.513
113
Sài Gòn
Uh...mình cũng nghĩ vậy...sợ nó đòi thay mới này kia
Moá, vãi cả có lòng thì 500k, vãi cả mình cũng nghĩ vậy. Bộ tính quăng 500k ra thì chỗ đó nó liền lại như mới hay sao bro?
Chỗ đó nó xước hẳn vào sơn phải sơn lại nguyên cụm, để garage bèo cũng 1-2 ngày, 500k của bác to như bánh xe bò :))
Mà bảo hiểm người ta cũng mua, cũng mất tiền chứ làm như bảo hiểm trên trời rơi xuống không bằng, thuê xe khôn hết phần thiên hạ.