Tập Lái
24/9/16
1
68
13
32
giahungland.vn
Cái dự án của BCCI ở trần quang nghị, bình chánh được Khang Điền mua lại trong tháng 10 mở bán, các Bác thấy sao về dự án này ạ?
Tình hình là các sếp báo về cho sàn Em là giá 2tỷ8 tới 3tỷ căn nhà phố 75 m2, giao thô 1 trệt 2 lầu.
Vị trí khá ổn, qua quận 7 dễ dàng thẳng nguyễn văn linh là tới, còn đi quận 1 thì qua cầu phú định tới võ văn kiệt.
Cho Em hỏi luôn là cái cầu phú định trên báo nói là đã xong công tác giải phóng mặt bằng nhưng không biết hiện tại đã khởi công chưa vậy, có Bác nào thổ địa cho Em xíu thông tin nắm tình hình mà ôm giỏ hàng nhé T_T
Thân!

Hạng C
18/11/14
597
5.060
93
chốn bồng lai
www.5dieu.com
Cái này chỉ trông chờ cầu Bình Tiên và song hành QL 50, chứ cầu Phú Định chắc mùa quýt...

Mà cái cầu Bình Tiên kia nghe nói quý 3 này khởi công cũng chưa thấy đâu, chắc phải đợi làm xong cầu Nhị Thiên Đường +_+

Khu này hạ tầng tiện ích ok hết rồi, vào cũng ngon lành, có điều đi đâu cũng xa +_+

• Like
Reactions: ngr040 and Tep BDS
Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Cái dự án của BCCI ở trần quang nghị, bình chánh được Khang Điền mua lại trong tháng 10 mở bán, các Bác thấy sao về dự án này ạ?
Tình hình là các sếp báo về cho sàn Em là giá 2tỷ8 tới 3tỷ căn nhà phố 75 m2, giao thô 1 trệt 2 lầu.
Vị trí khá ổn, qua quận 7 dễ dàng thẳng nguyễn văn linh là tới, còn đi quận 1 thì qua cầu phú định tới võ văn kiệt.
Cho Em hỏi luôn là cái cầu phú định trên báo nói là đã xong công tác giải phóng mặt bằng nhưng không biết hiện tại đã khởi công chưa vậy, có Bác nào thổ địa cho Em xíu thông tin nắm tình hình mà ôm giỏ hàng nhé T_T
Thân!
đường Trịnh Quang Nghị chứ ko phải Trần Quang Nghị nhé bạn!
Dự án này rumor từ đầu năm nay rồi đấy, lúc đầu đồn thổi giá 2,4 tỷ cho căn nhỏ nhất. Lúc đó mình đã nghĩ là khi mở bán giá sẽ khác. Giờ bác nói giá 2,8-3 tỷ rồi, như vậy có lẽ khi mở bán là giá sẽ từ 3 tỷ trở len đấy

• Like
Reactions: Tep BDS
Hạng B1
22/2/17
56
41
18
44
2,8 - 3 tỉ. vậy mà lúc đầầu sale báo 2,1-2,2 tỉ. sao chênh lệch ghê vậy?

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Giá nhấp thử thị trường với giá bán thiệt nó chênh nhau 1 khúc nếu KH quan tâm quá đông,nếu khách quan tâm ít thì giá bán thật = giá nhấp thử hoặc thấp hơn 1 chút, đây là chiêu làm giá của các Cty BĐS để không bị hố hàng, bảo đãm cháy hàng 100% khi mở bán.
Chuẩn ko cần chỉnh