Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Mọi người bóng bàn chọn ngày đi khánh thành cầu từ thiện tại Kiên Lương kết hợp tham quan Mũi Cà Mau nhé.
Địa phương sắp xếp cho chúng ta có 2 ngày lựa chọn như sau:
1- Chủ nhật 25/09: Xuất phát tối thứ sáu 23/9 xuống Cà Mau nghỉ đêm, sáng thứ bảy 24/09 đi mũi cực Nam của tổ quốc. Chiều thứ bảy về Kiên Lương nghỉ đêm. Sáng chủ nhật 25/09 làm lễ khánh thành, dùng bữa trưa xong về SG.
2- Thứ bảy 01/10: Xuất phát tối thứ sáu 30/9 xuống Kiên Lương nghỉ đêm. Sáng thứ bảy 01/10 làm lễ khánh thành xong đi Mũi Cà Mau, khám phá cực Nam của tổ quốc. Chiều tối thứ bảy về TP. Cà Mau nghỉ đêm. Sáng chủ nhật 02/10 ăn sáng cà phê rồi về lại SG.

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Sau một loạt ý kiến đề xuất trong FB thì chúng ta đã chốt lại chương trình như sau:

Chương trình đi khánh thành cầu từ thiện tại Kiên Lương kết hợp tham quan Mũi Cà Mau.
Lễ khánh thành sẽ được tổ chức vào Chủ nhật 02/10/2016:
Xuất phát 17h30 chiều thứ sáu 30/9 xuống Cà Mau nghỉ đêm, sáng thứ bảy 01/10 đi mũi cực Nam của tổ quốc. Chiều thứ bảy về Kiên Lương nghỉ đêm. Sáng chủ nhật 02/10 làm lễ khánh thành, dùng bữa trưa xong về SG.

Thành viên tham gia vui lòng đăng ký số lượng để BTC sắp xếp! Thanks!

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Sao không thấy ai đăng ký đi hết vậy các Bác?
Bác thông cảm, anh em FFC theo xu hướng thời đại FB lên ngôi nên lui vào ở ẩn gần hết. Diễn đàn để các thành viên mới gia nhập...xong cũng lại bơi hết vào phây. Em có yêu cầu thành viên FFC cố gắng duy trì các hoạt động trên này nhưng có lẽ sức hèn lực kiệt nên lực bất tòng tâm.

Chương trình đi khánh thành cầu từ thiện tại Kiên Lương đã có 10 xe đăng ký với khoảng 30 thành viên tham gia rồi bác.
Bác sắp xếp thời gian tham gia được thì rất vui ạ!

Hạng B2
15/6/11
129
87
28
Bác thông cảm, anh em FFC theo xu hướng thời đại FB lên ngôi nên lui vào ở ẩn gần hết. Diễn đàn để các thành viên mới gia nhập...xong cũng lại bơi hết vào phây. Em có yêu cầu thành viên FFC cố gắng duy trì các hoạt động trên này nhưng có lẽ sức hèn lực kiệt nên lực bất tòng tâm.

Chương trình đi khánh thành cầu từ thiện tại Kiên Lương đã có 10 xe đăng ký với khoảng 30 thành viên tham gia rồi bác.
Bác sắp xếp thời gian tham gia được thì rất vui ạ!
Tội bác Rồng!

Hạng B2
15/6/11
129
87
28
Có lẽ nào là "Tội....chưa xử"...nhỉ!
Mà tôi này nên xử kín nha mợ Kathy...hihihi
Em chỉ thích cái gì công khai thôi bác. Mà nhất là cảm giác giữa thanh thiên bạch nhật ấy!

• Like
Reactions: ronglua
Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Em chỉ thích cái gì công khai thôi bác. Mà nhất là cảm giác giữa thanh thiên bạch nhật ấy!
Ối! Cảm giác bị xử giữa thanh thiên bạch nhật mà có nhiều người dự khán nữa chắc là feeling lắm thôi! Vừa hồi hộp lại vừa lo sợ không biết bị án........nằm hay...treo(!)

• Like
Reactions: Hungtadico