Hạng C
15/8/14
726
542
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
E vô tình xem được con vitara này, các sale cho biết là suzuki VN có kế hoạch cho dân VN bằng bạn bằng bè ko hay cứ mãi xài hàng lỗi mốt? con này là vitara 2015, nếu bỏ cái logo đi chắc thoạt nhìn ai cũng kêu là Evoque. Về VN ra biển luôn cỡ 900tr chắc phải xây thêm nhà máy mới đáp ứng nổi, offroad khỏi chê mà form quá sang.

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng D
14/8/11
4.163
87.897
113
Thứ nhất : theo thông tin không chính thức nhà cháu nhận được thì em nó sẽ về VN vào khoảng tháng 11 năm nay. Bây giờ đã có nơi nhận đặt hàng rồi.
Thứ hai : giá của em nó có thể không cao như cụ tưởng. vào khoảng hơn 700 tr ra biển khoảng 800 là cùng.
Hy vọng là em nó đáp ứng lòng mong mỏi của các tin đồ. Riêng khoản ăn uống mà 3,5l/100km máy dầu và 4,5l/100km máy xăng thì quá hấp dẫn ( báo nước ngoài ). Tuy nhiên vẫn phải nhìn nhận một thực tế là... Su thì chỉ thích hợp với những ai thích phong trần và đơn giản một chút

Hạng C
15/8/14
726
542
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Thứ nhất : theo thông tin không chính thức nhà cháu nhận được thì em nó sẽ về VN vào khoảng tháng 11 năm nay. Bây giờ đã có nơi nhận đặt hàng rồi.
Thứ hai : giá của em nó có thể không cao như cụ tưởng. vào khoảng hơn 700 tr ra biển khoảng 800 là cùng.
Hy vọng là em nó đáp ứng lòng mong mỏi của các tin đồ. Riêng khoản ăn uống mà 3,5l/100km máy dầu và 4,5l/100km máy xăng thì quá hấp dẫn ( báo nước ngoài ). Tuy nhiên vẫn phải nhìn nhận một thực tế là... Su thì chỉ thích hợp với những ai thích phong trần và đơn giản một chút
Giá mà đúng như bác nói chắc ko ráp đủ xe để bán kịp mất, nội-ngoại thất đều quá tuyệt vời, đặc biệt khả năng off-road tốt tha hồ mà ngao du bốn bể lên rừng xuống ruộng.

Hạng D
14/8/11
4.163
87.897
113
Vào khoảng cuối năm 2015 đến giữa 2016 , nếu không nhầm thì các cụ quan tâm tới dòng Suv compact này ngoài Ford Ecosport (có sẵn và đã cải tiến ) ra sẽ không thiếu sự lựa chọn:
Thích phong trần, đơn giản, manly một tý thì Su Vitara 2015
Tiện nghi, bóng bảy hơn thì có Honda HRV, nhiều tiện nghi bóng bảy hơn nữa thì có Mazda CX3, Option chả kém nhưng thương hiệu kém hơn thì có Huyndai IX25.:)

Hạng D
14/8/11
4.163
87.897
113
Hóng e về VN thôi, hy vọng giá ra giấy tờ 800 chai như các bác nói
:3dhungio2:

Nhà cháu nghĩ 800 cũng có lý thôi!! Vì đụng trên đụng dưới tùm lum nếu mà hơn thì cũng khó!!! ấn đề còn lại là option????? ( tin vỉa hè thì là sẽ về bản cao cấp nhất )

Hạng B2
9/11/13
251
118
43
33
Suzuki Việt Nam
www.giaxesuzuki.com
xin hỏi bác có thông tin đó ở đâu vậy :D

• Like
Reactions: mazda6.