Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM
Em bị khóa chức năng tự mình up hình avatar cũng khá lâu rồi, mà thắc mắc mãi không biết có thời hạn cho lỗi này không hay là bị vĩnh viễn vậy các mod ?
Em nghĩ khóa cảnh cáo 1 thời gian để răn đe rồi sau đó 1 thời gian nào đó mở lại cho các mem nào lỡ vi phạm - em nói lỡ ở đây là vi phạm 1 lần và không cố tình. Chứ khóa luôn như vầy buồn quá. Có thể tạo cho site tự mở chức năng này sau 30 ngày/60 ngày/90 ngày tự động chắc cũng dễ làm - em nghĩ thế.
Mod xem xét lòng chân tình của em giúp với !

Last edited by a moderator:
Hạng B1
28/6/10
58
0
0
Re:Khi nào được phục hồi chức nặng tự mình up avatar ?

NganGiang nói:
Em bị khóa chức năng tự mình up hình avatar cũng khá lâu rồi, mà thắc mắc mãi không biết có thời hạn cho lỗi này không hay là bị vĩnh viễn vậy các mod ?
Em nghĩ khóa cảnh cáo 1 thời gian để răn đe rồi sau đó 1 thời gian nào đó mở lại cho các mem nào lỡ vi phạm - em nói lỡ ở đây là vi phạm 1 lần và không cố tình. Chứ khóa luôn như vầy buồn quá. Có thể tạo cho site tự mở chức năng này sau 30 ngày/60 ngày/90 ngày tự động chắc cũng dễ làm - em nghĩ thế.
Mod xem xét lòng chân tình của em giúp với !

em cũng ủng hộ bác ngân giang ,nếu vi phạm kg nặng lắm thì các mod xem xét giải quyết giùm cho bác ấy ...bác ấy tham gia cũng lâu rồi và cũng là thành viên tích cực đấy ạ !

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Cái nick của bác chả có vấn đề gì cả...có chăng là bác ấy không up được với lý do nào khác :D

Hạng F
13/1/06
12.136
2.085
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Bác Ngangiang cho tui cái pass tạm đi tui thử up dùm bác xem có được không nhé!?:cool:

Hạng D
28/2/09
2.217
28
48
hocmon

E đâu có làm gì đâu mà cũng có up avatar đc đâu

Hạng D
5/1/09
1.019
202
78
VŨNG TÀU - VIETNAM

SUSON nói:
Em cũng thế! Đã kêu gào ầm ỉ cả 6 tháng nay mà có ai đoái hoài gì mô! Em cũng chả hiểu tại sao? Chán!

bác SUSON kêu gào lâu rùi mà được à , NAM MÔ A DI ĐÀ PHẬT

Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM

otosaigon nói:
Cái nick của bác chả có vấn đề gì cả...có chăng là bác ấy không up được với lý do nào khác :D
không lẽ OS bị lỗi chổ up avatar hả bác ?
hcivic nói:
Bác Ngangiang cho tui cái pass tạm đi tui thử up dùm bác xem có được không nhé!?:cool:

Em đã PM cho bác rồi. Bác test thử giúp em nhé ! Cám ơn bác !

Hạng F
13/1/06
12.136
2.085
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Đã làm thử nhưng vẫn như bác phản ánh thôi. Hình như có lỗi gì đó trong profile bác ah...? :cool: