Tập Lái
26/10/13
20
26
14
Chào các bác, cứ mỗi khi đến cuối vòng đời một mẫu xe, cần dọn hàng tồn thì Toyota lại ra mắt phiên bản TRD. Bây giờ thì Fortuner cũng đã được ra mắt phiên bản TRD, các bác bên Toyota cho mình hỏi khi nào thì sẽ có bản facelift vậy? Vì tôi đang tính mua nhưng ko biết chính xác khi nào thì ra facelift để đỡ mắc công chờ đợi!

Hạng B2
12/2/19
219
112
61
32
Chào các bác, cứ mỗi khi đến cuối vòng đời một mẫu xe, cần dọn hàng tồn thì Toyota lại ra mắt phiên bản TRD. Bây giờ thì Fortuner cũng đã được ra mắt phiên bản TRD, các bác bên Toyota cho mình hỏi khi nào thì sẽ có bản facelift vậy? Vì tôi đang tính mua nhưng ko biết chính xác khi nào thì ra facelift để đỡ mắc công chờ đợi!
Hixhix tụi em cũng chưa nghe thông tin gì luôn. Bác cứ yên tâm có thông tin hay ra mẫu facelift là anh em OS sẽ cập nhật liền.

• Like
Reactions: Anh Pham
Hạng D
23/8/08
3.138
1.831
113
45
Facelift mong chờ sửa mấy thứ sau:
  • Đầu xe: các thanh đứng nằm của mặt hốc gió nó mảnh hơn chút. Đèn Xenon.
  • Ngang xe: viền bánh xe làm lớn lên gần như phiên bản trước đây, phiên bản hiện tại trông nó như là không đủ thời gian hoàn thiện làm cho có.
  • Đuôi xe: bố trí sao nó sang trọng hơn chút, đèn hậu bị nhọn dài vào trong quá mong cho nó ngắn lại còn 1 nửa là được rồi; thanh crom bắt ngang kết nối với đèn hậu cho chặt chẽ hơn.
  • Mâm xe: thiết kế số cánh hơi rối, nhìn mãi mới ra cách bố trí. Nên làm đơn giản hơn.

Tập Lái
26/10/13
20
26
14
Ngoài cái động cơ mới, thì mình còn muốn được thêm Sunroof, ghế phụ chỉnh điện, và bổ sung một số tính năng an toàn mới mà thằng Everest đang có. Cũng đang kết Everest mà sợ ko bền bằng Fortuner nên đang lấn cấn. (Hồi xưa từng sở hữu Mondeo, nó nằm đường vài lần nên có dị ứng với Ford).