Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Em tiễn bác Hiephyundai lên đường nhé ... xin lỗi nhưng bác bựa quá , anh em góp ý mấy lần mà bác giả điếc không à .

Mấy cụ P.D đâu rồi cho cái Nik này về trời dùm em với

Hạng D
17/12/07
3.202
63
48
tuanle nói:
bác sales đang tự sướng :D.. đem CR-V so với Rexton, SantaFe sao được, chiếc 5 chỗ bé tí so với 7 chỗ... có so thì so với chiếc Pilot này nè

Con Pilot này nhìn hầm hố quá mà đem so sánh với SF thì có hơi chênh lệch không nhỉ. Nhìn nó to hơn SF phải không các anh. Con này giờ giá tầm nhiêu OBAMA nhỉ

Hạng D
29/5/09
3.834
8.481
113
Các Pro cho e hỏi: cảm giác lái cúa SF có đã kg? Tay lái có đầm và chắc như lS hay Mec? hay là nhẹ tênh như inova...E cũng đang zòm ngó SF. e đang tìm SF 2010 hay 2011 2 cầu. mong các Pro tư vấn giúp. thanks!

Hạng D
29/5/09
3.834
8.481
113
các cao thủ đã sử dụng nhiều xe xịn thì cho e xin ý kiến đi. e chỉ hỏi về cảm giác lái thôi. cảm ơn!

Hạng B2
2/7/10
494
4
0
huulan nói:
Theo em biết Santafe model 2010 động cơ 2.0 có công suất 181HP( 184PS). Xe tăng tốc nhanh, chỉ chậm khoảng 1- 2 giây đầu thôi, sau đó thì vọt rất nhanh ạ. Em đã thử rồi, rất sướng....đạp ga "lưng hít vào ghế" ạ. Nếu bác nào muốn thử phone em 0903.611243.
Thận ái !
Bài viết đánh giá về Pajero Sport cũng có nói tới Santa Fe nè bác:
Giá trị tiền
SUV dựa trên xe tải như Pajero Sport, cũng như các đối thủ chính Toyota Fortuner và Ford Everest, có nhu cầu tương đối hạn chế đối với một lý do rõ ràng: xe nền tảng xe tải chỉ có thể được thoải mái lên đến một điểm, và trừ khi bạn thường xuyên đi off-road , không có lý do gì để thỏa hiệp. Vâng, Fortuner được bán rất chạy, nhưng mà rất có thể do thương hiệu Toyota hơn bất cứ điều gì khác. Nếu bạn là một người dân đô thị và muốn các xe diesel kinh tế và bảy chỗ ngồi, xe dựa trên SUV như Inokom Santa Fe và Chevrolet Captiva sẽ thích hợp hơn cho nhu cầu của bạn.
Value For Money
Truck-based SUVs like Pajero Sport, as well as key rivals Toyota Fortuner and Ford Everest, have a relatively limited demand for an obvious reason: the truck platform can only be comfortable up to a point, and unless you regularly go off-road, there is no reason to compromise. Yes, Fortuner sells very well, but that is most likely due to the Toyota badge than anything else. If you are an urban folk and want the diesel economy and seven seats, car-based SUVs such as Inokom Santa Fe and Chevrolet Captiva will be more suited for your needs.
http://www.motorstop.asia...o-sport-2009101629640/

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
CD2345 nói:
các cao thủ đã sử dụng nhiều xe xịn thì cho e xin ý kiến đi. e chỉ hỏi về cảm giác lái thôi. cảm ơn!
cảm giác thì ... e hèm! cầm vô lăng Santafe giống y như cầm vô lăng của ... ô tô! ... hô hô