Tập Lái
5/1/13
13
38
13
Khinh bỉ thì chịu: 30 triệu đến 60 triệu mua được ô tô che nắng mưa không?

Vì Sài Gòn mưa gió khổ quá. Đang chuẩn bị được trên dưới 50 triệu, thấy tội vợ con quá, hay làm bậy con ô tô chỉ cần che nắng mưa. Em thu nhập 20tr/tháng. Thật lòng nhờ các bác tư vấn. Chân thành cảm ơn.

Last edited by a moderator:
Vì SG mưa gió khổ quá. Đang chuẩn bị được trên dưới 50 triệu. Thấy tội vợ con quá, hay làm bậy con ô tô chỉ cần che nắng mưa. Em thu nhập 20tr/thang. Thật lòng nhờ các bác tư vấn. Chân thành cảm ơn.
Bác có nguồn thu nhập ổn định như vậy ! thì bác nên mua góp 1 con xe nhé !

Hạng D
4/7/09
4.242
7.243
113
Sài Gòn
Vì SG mưa gió khổ quá. Đang chuẩn bị được trên dưới 50 triệu. Thấy tội vợ con quá, hay làm bậy con ô tô chỉ cần che nắng mưa. Em thu nhập 20tr/thang. Thật lòng nhờ các bác tư vấn. Chân thành cảm ơn.
Mua con matiz 80 tr được đó bác. Tuy rằng giá đó thì xe máy ko êm nhưng chạy được . Em lưong 15 tr mà còn dám mua Fiat nữa nè. Khi mưa gió thì mình lấy đi . Trời đẹp thì đi 2b cho tiết kiệm.

Hạng B2
12/1/11
278
183
43
HCM
www.facebook.com
Điều kiện bác vậy nên vay bank làm 1 con mới.
Nếu không thì cũng ráng như em, matiz cũng được, em lương tháng có tháng không mà cũng cố kiếm một con, mình khổ nhưng cứ chở vợ con đi không mưa không nắng là vui rồi bác, 2 tháng liên tiếp mà ko có lương là em bán nhanh luôn, hihi.

Hạng C
14/6/16
798
2.090
93
Tuyệt Tình Cốc
Cũng trả lời thật lòng: mua xe tầm giá đó thì có nhiều.... nhưng mà sửa nhiều hơn chạy đó nhen bác à!!