Hạng D
20/7/07
2.633
2.442
113
Q Tân Phú
www.facebook.com
Giang hồ hiểm ác, tình trạng để đồ có giá trị trong xe bị bụp kính xong lấy mất đáng báo động...nay em chia sẻ cách khóa hoàn toàn cốp sau camry 3.5q với các bác

Khóa hoàn toàn cốp sau camry 3.5q

Ngay chỗ ngón tay chỉ vô có 1 lỗ khóa, mình dùng chìa khóa cơ lock lại
Vô trong xe, khóa luôn phần nhựa thông từ cốp vô cabin xe
Và xong...an toàn :)...khi rửa xe hoặc valet parking chỉ cần đưa khóa keyless, còn mình giữ phần khóa cơ và khỏi lo nhân
viên lục lọi lụm đồ

Ưu điểm: cốp rộng hơn hộp găng tay để đc nhiều đồ quý giá hơn, và trên hết là phụ tùng bao gồm (con đội, bánh sơ cua, 1 cây mở tắc kê, 1 cây xoay con đội) => sẽ ra sao nếu ai thó mất :(

Chưa kể bơm điện, đáng giá cả triệu bạc, đồ nghề hóa chất rửa xe cũng mắc tiền đều dc an toàn

Hạng D
8/6/14
1.785
5.662
113
36
Giang hồ hiểm ác, tình trạng để đồ có giá trị trong xe bị bụp kính xong lấy mất đáng báo động...nay em chia sẻ cách khóa hoàn toàn cốp sau camry 3.5q với các bác

Khóa hoàn toàn cốp sau camry 3.5q

Ngay chỗ ngón tay chỉ vô có 1 lỗ khóa, mình dùng chìa khóa cơ lock lại
Vô trong xe, khóa luôn phần nhựa thông từ cốp vô cabin xe
Và xong...an toàn :)...khi rửa xe hoặc valet parking chỉ cần đưa khóa keyless, còn mình giữ phần khóa cơ và khỏi lo nhân
viên lục lọi lụm đồ

Ưu điểm: cốp rộng hơn hộp găng tay để đc nhiều đồ quý giá hơn, và trên hết là phụ tùng bao gồm (con đội, bánh sơ cua, 1 cây mở tắc kê, 1 cây xoay con đội) => sẽ ra sao nếu ai thó mất :(

Chưa kể bơm điện, đáng giá cả triệu bạc, đồ nghề hóa chất rửa xe cũng mắc tiền đều dc an toàn
Ý bác là sao vậy? Chỉ mở được cốp bằng chìa khóa cơ thôi ah (mở bằng remote hoặc mở cửa vào xe mở cốp cũng không được)???

Hạng D
6/4/05
3.604
2.146
113
Cốp sau em có gắn 1 cái sup hơi che cái lỗ thông, nên vô tình em có 1 cái safebox ngay trong xe, hí hí!

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
anh chứa đồ lặt vặt trên xe nhiều dữ vậy .....

• Like
Reactions: duy thắng