Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Thấy Bác thích lắm rồi thì phải, cứ quất thôi.
Chủ yếu xem xe với xem xét chi phí nuôi dưỡng e nó về sau này thôi bác ạ.

Hạng B2
14/12/15
262
229
43
Chủ thớt sao mà giống mình quá, cũng đang phân vân X3 2016. Xét về các thể loại thì các xe chung mâm không có cửa để so. Mình phân vân 2 vấn đề: 1 là cũng tầm đó tiền, mua xe khác thì được xe mới, còn X3 thì là xe cũ, bèo thì cũng đi tầm 35k. 2 là tầm tháng 6 này thì sẽ có bản all new của X3, rất đẹp và nhiều trang bị. Do vậy, mình cũng chưa mua được xe.

Hạng C
24/1/12
554
448
63
Thôi ráng chút lấy GLC lướt bác ơi, đi GLC có cộng đồng đông vui

Tập Lái
30/10/18
23
13
3
24
tầm 1.5tỷ s bác ko coi thử mazda cx5 hay honda crv đi
nếu bác mua xe cũ thì mua xe nhật hàn đi dễ sử dụng hơn
nếu đã chơi xe đức thì chơi xe mới (xe cũ ko bít vì s chủ xe lại bán)

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Nếu muốn chơi xe Đức thì phải có rất nhiều tiền và mua xe mới luôn, không nên mua xe cũ (vì thiếu tiền). Bởi xe Đức sau khi mua thì phải "cung phụng" cho em nó rất nhiều.
Giá trị của xe Đức không nằm ở chỗ ổn định, bền bỉ, tiết kiệm, mà nó nằm ở chỗ đẳng cấp, thể thao và mạnh mẽ. Nó như 1 vật để bạn chứng tỏ đẳng cấp của mình. Ví như 1 cái đồng hồ cơ Thụy sĩ vậy, giá nó rất rất đắt, nhưng chạy không chính xác bền bỉ và trâu bò bằng con đồng hồ Casio có giá thấp hơn đến hàng trăm lần, thậm chí hàng nghìn lần.
Vấn đề là bác cần 1 cái DH để xem giờ, hay 1 món trang sức để chứng tỏ, vậy thôi.

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Nếu muốn chơi xe Đức thì phải có rất nhiều tiền và mua xe mới luôn, không nên mua xe cũ (vì thiếu tiền). Bởi xe Đức sau khi mua thì phải "cung phụng" cho em nó rất nhiều.
Giá trị của xe Đức không nằm ở chỗ ổn định, bền bỉ, tiết kiệm, mà nó nằm ở chỗ đẳng cấp, thể thao và mạnh mẽ. Nó như 1 vật để bạn chứng tỏ đẳng cấp của mình. Ví như 1 cái đồng hồ cơ Thụy sĩ vậy, giá nó rất rất đắt, nhưng chạy không chính xác bền bỉ và trâu bò bằng con đồng hồ Casio có giá thấp hơn đến hàng trăm lần, thậm chí hàng nghìn lần.
Vấn đề là bác cần 1 cái DH để xem giờ, hay 1 món trang sức để chứng tỏ, vậy thôi.

Bác có chạy xe Đức không vậy?

Hạng B2
24/3/17
219
247
58
Giá này mua con GLC200 lướt lợi hơn vì mua BMW X3 phải độ màn hình + vô lăng + mâm, vì nhìn zin nó rất là cùi pắp + hoài cổ, bị cắt option nhìn đúng nản, nếu bác có ý định độ thêm tầm 100-150tr thì mua X3. Còn nếu đúng số tiền đó em vote GLC200.