Tập Lái
30/3/07
7
1
1

Tui cần kiếm lại bản ma trận về khoảng cách từ tp Hồ Chi Minh đến các tỉnh trong Vietnam của một bác nào đó trên OS đăng trước đây mà không thấy . Có bác nào giúp không nhỉ . Cảm ơn trước .

lee confirmed
Hạng C
14/12/06
987
8
38
62
Khoảng cách giữa các tỉnh, thành phố trên cả nước
Để biết khoảng cách giữa các tỉnh, thành phố trên cả nước quý khách vui lòng xem sơ đồ hình tháp dưới đây
Khoảng cách (km) giữa các tỉnh, thành phố là số nằm ở ô giao nhau (hàng ngang hoặc hàng dọc) của 2 tỉnh, thành phố đó
(Vui lòng nháy chuột vào bản đồ để xem hình ảnh to hơn)

Hạng D
11/2/08
4.043
20
38
53
HCM
lee nói:
Để biết khoảng cách giữa các tỉnh, thành phố trên cả nước quý khách vui lòng xem sơ đồ hình tháp dưới đây
Khoảng cách (km) giữa các tỉnh, thành phố là số nằm ở ô giao nhau (hàng ngang hoặc hàng dọc) của 2 tỉnh, thành phố đó

Cái này có ích nè, thanks bác lee 

Hạng D
28/7/08
2.284
3.715
113
Có cái tam giác nào chi tiết hơn không bác ui? :D

Tập Lái
25/12/11
2
0
0
Khoảng cách đường bộ giữa các tỉnh

Bạn vào một trong những link bên dưới. Khoảng cách dễ tìm hơn, chỉ việc điền 2 nơi cần tìm khoảng cách, bạn có thể thấy được cả bản đồ.
1.
2.
3.
4.

Để tìm khoảng cách giữa các tỉnh và thành phố ở Việt nam, các bạn sử dụng hộp công cụ search bên dưới và điền vào hai nơi mà bạn cần tìm khoảng cách, rồi nhấn nút "Search".

Ví dụ: nha trang da lat, ha noi hai phong, chau doc ha tien, long xuyen sai gon

Không biết còn trang nào về khoảng cách giữa các tỉnh không nhỉ?

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/2/11
1.027
9
38
Re:Khoảng cách đường bộ giữa các tỉnh

Bác chứ up được link đâu.

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113

Có thể dùng tạm bản đồ giao thông VN theo link dưới đây :
MAPS giao thông
Tải bản đồ về và xem hình phóng lớn tương đối chi tiết. Tuy rằng bản đồ hơi cũ (xuất bản năm 2006)

Hạng D
5/1/09
1.019
202
78
VŨNG TÀU - VIETNAM
lee nói:
em giúp bác tay
Khoảng cách đường bộ giữa các tỉnh , thành phố .

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com

Xài vietbando.com tìm khoảng cách cũng tiện, ví dụ tìm từ SG tới Nha Trang nó báo là 426,1 km: Tìm HCM > chọn [Từ đây] > tìm Nha Trang > chọn [Đến đây] là có kết quả:
http://www.vietbando.com/...=10.7764202,106.701101<span style=""color: #0000ff;"">|12.2439054,109.192838;1;1</span>

Khoảng cách đường bộ giữa các tỉnh , thành phố .

Các bác cũng có thể thay đổi đường đi do vietbando.com chỉ dẫn bằng cách trỏ chuột vào 1 điểm của lộ trình cho đến khi xuất hiện chấm tròn > rê nó qua điểm khác, lúc đó lộ trình và khoảng cách sẽ thay đổi theo.