Hạng B2
23/3/14
391
250
43
Xưa nay, qua nhiều lần đi đăng ký xe ôtô hay gắn máy, tôi chưa bao giờ bấm được con số từ 2 nút đổ lên, may măn lắm mới không dính số "bù". Nay có luật đấu giá này thì mấy chú CSGT mất chén cơm rồi. Nhưng cũng để làm gì khi sở hữu một cái biển số đẹp, đắc giá mà lại phải dính liền với con xe đó suốt đời? Đừng tốn tiền cho 3 cái trò vớ vẫn, không đáng. Khi bán xe, cái biển ấy chỉ đáng giá 0d mà thôi.

Hạng F
29/10/14
8.499
11.137
113
Từ trước đến nay số đẹp là bấm ngẫu nhiên hay sao hả các pác

Hạng C
12/1/15
671
456
63
28
Ho Chi Minh City, Vietnam
em thấy biển số đẹp thì cho đấu giá, còn anh chủ xe nào muốn biển số theo ý muốn thì đóng tiền nhiều hơn 1 chút, (ví dụ biển số hiện tại là 11tr thì thu 13tr vs trường hợp yêu cầu số mình thích mà ko phải số đẹp số khủng) vì em biết nhiều bác thích số ý nghĩa vs mình là đc, ko cần đẹp. vs lại cho phép giữ biển số khi đổi xe nữa :D

Hạng C
12/1/15
671
456
63
28
Ho Chi Minh City, Vietnam
Xưa nay, qua nhiều lần đi đăng ký xe ôtô hay gắn máy, tôi chưa bao giờ bấm được con số từ 2 nút đổ lên, may măn lắm mới không dính số "bù". Nay có luật đấu giá này thì mấy chú CSGT mất chén cơm rồi. Nhưng cũng để làm gì khi sở hữu một cái biển số đẹp, đắc giá mà lại phải dính liền với con xe đó suốt đời? Đừng tốn tiền cho 3 cái trò vớ vẫn, không đáng. Khi bán xe, cái biển ấy chỉ đáng giá 0d mà thôi.
bạn em mua lại chiếc xe cũ của người này cũng quen, biển số cũng hơi đẹp, cũng dễ nhớ, đăng kí ở Q11, mà bạn em thì ở Q7, lúc sang tên thì đc giữ lại biển số theo xe, ko cần phải đổi lại M1 sang C2

Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Dự án nghe có vẻ hay nhưng câu chữ phần "mở bài" nghe giống cải lương quá. "ảnh hưởng không tốt đến uy tín của lực lượng Công an làm nhiệm vụ đăng ký xe". Có uy tín hả?

• Like
Reactions: super7series
Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Cứ vứt 15 nghìn bạc ra và đừng nghĩ suy, dòng tiền là thế, có bao giờ bạn quan tâm cái tăm xỉa răng, khăn lạnh, hay cái tissue đi đâu về đâu không ? Còn cái biển số là của mình, vì đó là cái phải bỏ tiền ra mua. Đừng bàn luận kiểu ho lao, nghe buồn cười ls81m.

Hạng B1
11/3/17
98
45
18
34
E chưa có xe nhưng e đấu giá trc, sau có xe lắp sau đc ko nhỉ?:3dcuoi::3dcuoigif:

Lx. confirmed
Hạng C
11/2/14
610
1.532
93
34
Sài Gòn
Biển đẹp quan trọng là để mọi người biết là tầm quan hệ của chủ xe, còn ai mà muốn ở ẩn thì càng tránh đc càng tốt.
Ai cũng mua đc thì chẳng còn giá trị gì nữa ...
Xin cho là tất yếu ... chủ yếu là lại làm trò con bò để thu ngân sách thôi.
Thế sao sim đẹp còn đất sống.