Status
Không mở trả lời sau này.
TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Em và bác KVL vừa về tới nhà, F1 và nguoiphutinh ở lại ngày mai phụ cứu hộ cho bác Kiên, hình ảnh thì sẽ do phóng viên chiến trường Rocket đảm nhiệm, giờ em xin phép đi ngủ đây.

Hạng C
23/1/13
540
3
18
Báo cáo các bác.

Một số xe, trong đó có em vừa về đến Sài Gòn, một số còn ở lại đêm nay trong rừng với xe bác Kiên Đầu kéo...Xe Bác Kiên Đầu kéo dính liên tiếp nhiều sự cố ngoài dự kiến: Bể 2 hub cầu trước, bể coupen thằng, gãy bát bắt bốt tay lái và...cực kỳ nghiêm trọng là xe đã lật ngang...

Trước mắt, ae trong đoàn đã dùng mọi biện pháp (bằng tời, balang...) đã lật xe bác Kiên về nguyên trạng nhưng do xe hư hỏng nghiêm trọng: Vặn khung sườn, xăng nhớt chảy hết, tay lái ko hoạt động, ko thắng...đành để nằm rừng chờ đến sáng mai xe cẩu vào cẩu ra khỏi rừng và cứu hộ mang về Sài Gòn
Do ngày mai chỉ còn công tác cứu hộ xe bác Kiên Đầu kéo ra khỏi rừng nên đoàn quyết định chỉ để lại 1 số thành viên nồng cốt ở cùng bác Kiên. Anh em còn lại về lại SG ngay trong đêm nay.
Chuyến này tuy ít mưa nhưng để lại nhiều kỷ niệm, khoảnh khắc đáng nhớ cho đoàn...
Đã xuất hiện những ánh mắt hoảng loạn của 1 số thành viên trong đoàn khi chứng kiến sự cố...

Tạm thời em báo cáo sơ bộ vậy đã. Hình ảnh chuyến đi ngày mai rảnh em sẽ post sau.
Thôi, em đi ngủ đây, đuối như trái chuối rồi.
Chúc các bác ngủ ngon!

Status
Không mở trả lời sau này.