Hạng D
30/6/11
1.052
279
83
TP.HCM
subaru-vietnam.com.vn
phải có bộ treo vào gối đầu cho tablet của bác, nguồn 2 cái tablet thì gắn vào bộ chia nguồn em gửi hình đó. ổ cứng thì bỏ vào hộp tựa tay giữa 2 hàng ghế
Trong hình là chủ xe để bên ngoài

• Like
Reactions: MrSmileAndCar
Hạng B1
8/4/16
51
15
8
32
phải có bộ treo vào gối đầu cho tablet của bác, nguồn 2 cái tablet thì gắn vào bộ chia nguồn em gửi hình đó. ổ cứng thì bỏ vào hộp tựa tay giữa 2 hàng ghế
Trong hình là chủ xe để bên ngoài
Bác tiện e hỏi luôn,su viet nam ko co tich hop he thong dan dg phai ko bac,neu muon co lap dc ko bac hay cai dat sao do dc ko bac :)

Hạng D
30/6/11
1.052
279
83
TP.HCM
subaru-vietnam.com.vn
khuyen bác lắp dẫn dường màng hình rời bên ngoài kiếm chổ nào tốt trên taplo để, đừng dụng đến đồ zin của em mất bảo hành, chưa kể thợ thầy đục đẻo, đấu dây chổ này chổ kia rủi ro nhiều

Hạng B1
8/4/16
51
15
8
32
khuyen bác lắp dẫn dường màng hình rời bên ngoài kiếm chổ nào tốt trên taplo để, đừng dụng đến đồ zin của em mất bảo hành, chưa kể thợ thầy đục đẻo, đấu dây chổ này chổ kia rủi ro nhiều
bac co cho nao uy tin ko gioi thieu e, lan dau e tiep can may cai nay nen con ga lam bac @@