Tập Lái
14/11/10
49
0
0
38
Chuyện là em ko biết là trong sài gòn mình có quán caffe nào chuyên cho những anh em mê về xe để tụ họp lại vừa có thể tán gẩu lại còn có thể học hỏi thêm những kiến thức về xe và moto ko ạ?
Nếu có quán nào như vậy thì ko biết nó nằm ở đâu vậy các bác? Còn nếu chưa có thì ko biết ý tưởng này các bác thấy sao ạ! Thật sự là em đang ôm mộng này cốt ý cũng chỉ muốn dc giao lưu với các anh em có cùng sở thích và học hỏi thêm những kiến thức từ các bật tiền bối ạ! Thôi để xem ý kiến của các lão làng như thế nào rồi em sẽ trình bày rõ thêm ạ! Chúc các bác có một ngày cuối tuần vui vẻ ạ!

Hạng B2
25/9/10
386
4
0
mỗi hiệu Xe sẽ có Hội và off riêng nhưng hiện tại cũng chưa có 1 quán cafe/nhậu cụ thể nào như Bác mong muốn ( mà Em cũng muốn luôn ). riêng Em thấy Hội TFC ( Tùm Lum/Toyota FC ) và HFC ( HondaFC ) là Vui Vẻ, Hòa Đồng, không choảng chọe hơn hết , dù rằng họ cũng đi xe audi, lexus, mer, bmw,...

Hạng D
28/2/11
1.027
9
38
Thời KT khủng hoảng, dầu tư lớn khó ăn lắm. Mà mở quán café OS thì tìm đâu chổ dậu xe? Ra ngoại thành thì xa quá.

Hạng B2
17/10/10
430
4
0
quán của chị HOCAP ( TFC ) bên đường NHCảnh, BT...đậu xe vô tư, ăn uống ngon bổ rẻ sạch !

Hạng F
12/9/10
6.652
41.138
113
48
Bà Tó
Cách đây 2 năm , em và thằng bạn có ấp ủ . Chuyên về xe cổ và các trang sức xe cổ......mặt bằng là khuôn viên Dinh độc lập .
Nhưng...lực bất tòng tâm . Bạn em nhảy về Đà Nẵng . Và bây giờ là Bida xe cổ .

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/10/07
1.364
4
38
TP Đà Nẵng
phanchutrinh.com.vn
anhbocau nói:
Cách đây 2 năm , em và thằng bạn có ấp ủ . Chuyên về xe cổ và các trang sức xe cổ......mặt bằng là khuôn viên Dinh độc lập .

Bạn bác có quán cafe, lúc trước em hay ghé uống.

Hạng B2
17/10/10
430
4
0
anhbocau nói:

ặk ặk "bắt giò" được Bác rùi !!!

Hạng F
12/9/10
6.652
41.138
113
48
Bà Tó
KEKs ONE nói:
anhbocau nói:

ặk ặk "bắt giò" được Bác rùi !!!
Suỵt ! nhỏ thôi bác .

Hạng F
12/9/10
6.652
41.138
113
48
Bà Tó
dautroc nói:
anhbocau nói:

Cảm ơn bác đã ghé ủng hộ anh em .

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
anhbocau nói:
dautroc nói:
anhbocau nói:

Cảm ơn bác đã ghé ủng hộ anh em .
Bác trang bị vài cái máy tính, anh em đến sẽ nạp dữ liệu từ từ. Từ đó có cơ sở để moi người đến xem,tìm hiểu, tra cứu; trang bị phòng ghế vừa phải, giá đặc biệt..rẻ..cho thành viên nào thường xuyên ngồi đồng... thì từ từ mọi người sẽ đến. Sẽ có nhiều dịch vụ ăn theo.