Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Theo nguồn tin "riêng" thì Toyota sẽ cho thu hồi xe To Altis để kiểm tra sửa chữa do xe bị lỗi và ngồi trong xe có mùi xăng, điều này sẽ dẫn đến nguy cơ cháy nổ nếu người lái có thói quen hút thuốc trong xe. Không biết kỳ này lại "kêu ca" sửa xe miễn phí hay sao nhỉ? :D

Bác nào đi Altis nên cẩn thận nhé!

VIP
10/8/04
55
2
0
53
Tp/HCM
RE: Không biết Totota kỳ này kêu ca ra sao?

Bán Altis mua Vios đi các bác :D:D:D

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Trích đoạn: XaLo

Bán Altis mua Vios đi các bác :D:D:D

Thế nhỡ hôm nào lại theo nguồn tin riêng của TO là Vios có thể ...tuột vô lăng thì bác tính sao nhỉ. Chuyển sang mua zace chắc. Hì Hì

Hạng B2
1/12/04
187
0
0
Mặt Trăng

Altis còn nhiều nhược điểm lám các bác ơi, chạy nhanh trên đường cao tốc cú như bay trên phi thuyền ấy, vào số nghe lục khục như công nông, đem vào hãng hỏi nó bảo là cái nào cũng thế, có lẽ là do hộp số sản xuất tại VN?
Đề nghị không câu bài, em thấy bác post một bài y như thế này ở mục khác rồi nhé.

Last edited by a moderator:
Đã bị khóa
18/8/04
63
6
8

Em thấy góc Bùi Hữu Nghĩa - An Dương Vương có treo bảng gia công lắp ráp hộp số cho TOYOTA Việt Nam nhiều lắm các Bác ạ.

Để em tư vấn cho Toy. nhé:

[/b]"Nhân dịp đầu Xuân Ất Dậu, Toyota Việt Nam xin gửi đến các khách hàng đang sử dụng xe Altis một chương trình bảo trì hệ thống thông gió và kiểm tra máy lạnh miễn phí"

(Chú ý: Quí khách nào không đem xe đi bảo trì thì nếu xe bị cháy do hơi xăng xông vào cabin thì đừng có trách nhé! [&:])

Hạng B2
1/12/04
187
0
0
Mặt Trăng

A`, nói đến cháy, hôm nọ tôi được chứng kiến 1 em Camry 3.0 đời 2002 bốc khói nghi ngút trong cabin như quạt chả, mọi người đổ xô đến để xem bác tài xế đang dùng bình cứu hoả xịt loạn xạ, không biết có phải do hơi xăng bay vào xe? May là cái bình cứu hoả là bình xịn, nếu cũng là bình dỏm của Toyota cung cấp chắc bác tài đó đi gặp bảo hiểm rồi.

Trích đoạn: m6ps
...nếu cũng là bình dỏm của Toyota cung cấp chắc bác tài đó đi gặp bảo hiểm rồi.

....em nghĩ bác mắc lỗi ngữ pháp chút xíu...ý iem là thông thường khi mà một danh từ đã được thừa nhận (ít nhất là bởi anh iem OS) là mang cả đặc tính của tính từ thì việc bác thêm từ dỏm là thừa...:D...do vậy câu trên của bác chỉ cần viết: nếu cũng là bình của Toyota cung cấp chắc bác tài đó đi gặp bảo hiểm rồi...:D...

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

nghe lời các bác em thấy nhức đầu quá, chắc là phải dzề nhà xin dzợ xìn để đổi lắc - xịt quá đi, hu hu ... run quá nè ...