Hạng C
15/9/04
518
311
73
HCM City
www.facebook.com
RE: Không biết Totota kỳ này kêu ca ra sao?

em nghĩ chắc TO sẽ thông báo đến khách hàng nào có xe bị nguy cơ là: Nhân dịp xuân 2005, TO đã tổ chức rút thăm và xe Altis bạn là một trong những chiếc xe may mắn đã trúng thưởng...vậy xin mời bạn và con xe đến trạm bảo hàng gần nhất để được tặng quà và kiểm tra miễn phí....:D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: otosaigon

Theo nguồn tin "riêng" thì Toyota sẽ cho thu hồi xe To Altis để kiểm tra sửa chữa do xe bị lỗi và ngồi trong xe có mùi xăng, điều này sẽ dẫn đến nguy cơ cháy nổ nếu người lái có thói quen hút thuốc trong xe. Không biết kỳ này lại "kêu ca" sửa xe miễn phí hay sao nhỉ? :D

Bác nào đi Altis nên cẩn thận nhé!
Chúng ta lại nghe điệp khúc: kỷ niệm ...Toyota thế giới, ....năm Toyota VN... Hoặc là, chương trình đặc biệt chăm sóc khách hàng của TO nhân dịp năm mới...

Hạng B2
8/12/04
124
0
16

Trích đoạn: cuc_gach

Trích đoạn: sport

nói thật chứ ai đi con này là vừa có tính "cam chịu" vừa "rồ" nữa đó các bác !:D

bác Sport ơi, lần sau đừng post như vậy nhé, đó là ý thích riêng của mỗi người mà, vả lại trong 4rum mình cũng nhiều bác "cam chịu" và "rồ" như bác nói lắm í :D

cảm ơn bác CỤC GẠCH đã nói thay ý của e
. e thấy mình nên tôn trọng lựa chọn của anh em o os

Hạng B1
13/9/04
95
2
8
VNOB

hic em chưa thấy bon nào khinh dân mình như bọn TO này đúng là TO lừa...:mad:

Hạng B2
28/5/04
181
3
16

híc.. các bác chê Toy kinh quá
Em thì thấy Altis quá...ổn :D Xe em mua hơn 2 năm, mua 25 ngàn chạy ngon lành cành đào ngoài mấy lần sơn lại cửa bị hai chỗ mui trần tông thì còn lại chẳng phải sữa chữa gì lớn hết.!
vừa mới bán xong 27 ngàn !:D:D:D
oái các bác đừng hội đồng em nhá:):D

Tập Lái
23/10/04
7
0
0
vietnam

to bác sport :
Đề nghị bác nghiêm chỉnh hơn nhé ! [>:]
to bác Ali G :
chúc mừng bác nhé ! hay là bác biết trước sẽ có vụ này nên tranh thủ bán trước ?:D :D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: Ali G

híc.. các bác chê Toy kinh quá
Em thì thấy Altis quá...ổn :D Xe em mua hơn 2 năm, mua 25 ngàn chạy ngon lành cành đào ngoài mấy lần sơn lại cửa bị hai chỗ mui trần tông thì còn lại chẳng phải sữa chữa gì lớn hết.!
vừa mới bán xong 27 ngàn !:D:D:D
oái các bác đừng hội đồng em nhá:):D
Anh em chỉ muốn hỏi bác đã hay có ý định mua xe gì tiếp theo đó? Toyota hay hãng khác để có kết luận trước khi....!

Hạng B2
28/5/04
181
3
16

To bác Cả: Xe em không có nhu cầu sử dụng nữa nên bán thôi bác ạ, em chẳng tranh thủ hay lợi dụng ai bao giờ đâu:)
To bác Kiến: Thực ra theo ý kiến chủ quan của em thì Toy Altis giá vừa phải ( lúc em mua:D, khi đó chưa có Mazda 6 nữa), chạy rất tiết kiệm và chi phí bảo dưỡng hay sửa chữa rẻ, đồ cũng sẵn mua đâu cũng được. Tuy nhiên chất lượng xe hơi dỏm, nội thất chẳng có gì, đến cái điều hòa cũng chỉnh bằng lẫy gạt:D Hồi đó ít xe em thấy con Altis là nhất so với giá của nó
Em còn một con Zace nữa, nó cũng ko hỏng vặt gì, cũng mua cùng thời điểm Altis, theo em ưu điểm lớn nhất là ..tiết kiệm, chẳng phải chăm sóc để ý gì, đổ xăng--chạy :D
Xe mới em ko mua của Toy nữa, em sẽ mua xe của bác maluoi ủng hộ Mer Việt Nam:D

Hạng B1
13/9/04
95
2
8
VNOB

hic em thấy pác mua mec đc đấy ở VN em chi tạm ổn vào 2 hãng là Mec và BMW thôi chỉ tạm ỏn thôi chú ko dám tin hoàn toàn mà em thấy bon TO ở trên thế giới người ta tin tưởng lám mà sao về VN lại lởm vậy nhỉ:(? no hiểu

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: lexus_1983

hic em thấy pác mua mec đc đấy ở VN em chi tạm ổn vào 2 hãng là Mec và BMW thôi chỉ tạm ỏn thôi chú ko dám tin hoàn toàn mà em thấy bon TO ở trên thế giới người ta tin tưởng lám mà sao về VN lại lởm vậy nhỉ:(? no hiểu
Dân ta có vẻ rất chung thủy và hành xử theo tâm lý đám đông. Từ trước tới giờ, không chỉ khi có LD ô tô (trong đó có TO) vào VN, dân ta đã chuộng TO rồi, cũng như chuộng Honda trong lĩnh vực xe máy vậy! Vì vậy, mà TO lợi dụng điều đó vì chúng nó cũng tin rằng, đưa thứ gì ra mang mác TO thì dân ta cũng xúm đông, xúm đỏ lại mua (thực tế bây giờ vẫn vậy). Khi người ta chê TO,theo thiển ý của em là người ta chê nội thất, tiện nghi, giá cả là chính chứ máy móc của nó cũng ổn. NHưng cũng vì lạm dụng lòng tin, dần dần TO sẽ bị tẩy chay, mà khi đó lấy lại niềm tin sẽ là rất khó với dân VN!