Như đề , hôm qua 22h15 ở nhà máy bia SG đường Nguyễn Chí Thanh . 1 Đồng chí cơ động ra rọi đèn pin vào mặt , thông báo lỗi đi vào lane oto ( cười trong bụng ). Sau đó là 1 nùi liên khúc điều 13 LGTĐG :D
Rồi thấy cãi không lại e nó bảo kiểm tra hành chính sau 22h . Xui cái là bảo hiểm hết hạn quên mua đưa nó 100k , bảo ghi biên lai nó kêu ban đêm ko xuất biên lai và nó cũng k mang theo (dc sau đó kêu về đội. Em thấy cũng trễ với phiền phức nên bố thí nó 100k.
Vậy tóm lại xxx k có biên lai xử phạt hành chính thì mình có quyền ko làm việc k ?

Hạng D
10/12/14
1.379
4.083
113
Thành phố Hồ Chí Minh
Xui cho bác chủ lại gặp cướp rồi
Lục súc bây giờ lạm quyền lắm, thôi bác bố thí cho nó đi, bọn nó còn không bằng ăn mày nữa đó bác.
Vì ăn mày họ còn có nhân cách còn bọn này thì ai cũng biết rồi đấy.

Xui cho bác chủ lại gặp cướp rồi
Lục súc bây giờ lạm quyền lắm, thôi bác bố thí cho nó đi, bọn nó còn không bằng ăn mày nữa đó bác.
Vì ăn mày họ còn có nhân cách còn bọn này thì ai cũng biết rồi đấy.
Cãi luật với nó thắng rồi mà còn quên vụ cái giấy bảo hiểm hết hạn , đúng là bọn chó cái gì cũng táp dc. Nó còn nói nhỏ "Anh ăn của em 100k có ăn dc cả đời đâu" , mình chửi xog đề xe đi lun . Cướp có đồng phục

• Like
Reactions: nguyenlongkt
Hạng B2
25/12/14
234
293
63
Không được phạt không bảo hiểm khi ko có lỗi

Chính xác, ko mang bảo hiểm là lỗi phụ, lỗi này chỉ ghi thêm khi có lỗi vi pham chính.
Bác yêu cầu lập bb thì đố nó dám ghi vào vi phạm vì không có bảo hiểm.

• Like
Reactions: nghiason64