Hạng D
30/6/10
4.015
26
48
Gò Vấp - TPHCM
Hi anh em nhà Previa ! Lâu nay , em đam mê Accords ... Tự nhiên , vừa rồi ... bị Previa làm tim đập mạnh ....

Không hiểu vì lý do gì ... nên mạo muội , em viết chút chút về Previa ... nhưng không hiểu sao ... Do miền đất , do đặc điểm địa phương , hay do gì ... mà đàn ông OX không mê nàng cho lắm ... hì hì

Em mời các bác đam mê , am hiểu Đĩa bay vào thẩm định giúp em ạ ... Thanks các bác nhiều !
http://otoxomnhala.com/fo...hi-thuy%E1%BB%81n-....

Hạng C
25/5/12
593
4
18
48
em nghĩ : em nó đẹp và lộng lẫy quá chắc nuôi em nó hơi khó :D đội ngũ chân dài của bác đẹp quá, phục bác

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Mấy bác thấy khoảng hở giữa vỏ xe và chắn bùn nè

Tìm đâu bộ nhún nào nguyên thủy cho khoảng hở như thế này?

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Xedaumalai nói:

Không thấy khoảng hở nào cả!!! Thấy có cái xe đẹẹẹẹẹẹẹẹẹẹẹẹẹẹẹẹẹẹp!!!! :D

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
tamtany nói:
Xedaumalai nói:

Không thấy khoảng hở nào cả!!! Thấy có cái xe đẹẹẹẹẹẹẹẹẹẹẹẹẹẹẹẹẹẹp!!!! :D
sao mà kỳ cứ nhìn là kiếm khoảng hở hà,hư lắm nha

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
ABFinance nói:
Hi anh em nhà Previa ! Lâu nay , em đam mê Accords ... Tự nhiên , vừa rồi ... bị Previa làm tim đập mạnh ....

Không hiểu vì lý do gì ... nên mạo muội , em viết chút chút về Previa ... nhưng không hiểu sao ... Do miền đất , do đặc điểm địa phương , hay do gì ... mà đàn ông OX không mê nàng cho lắm ... hì hì

Em mời các bác đam mê , am hiểu Đĩa bay vào thẩm định giúp em ạ ... Thanks các bác nhiều !
ai nói là anh em OX không mê PREVIA vậy bác,hình pác post đẹp quá nên anh em .....im lặng ngắm nhìn đó mà,không tin bác hỏi ông trùm OX HCIVIC thử coi

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
ABFinance nói:

Dưng mà dòm thì thấy bác vẫn còn mê Accord hơn ah!

Hạng D
30/6/10
4.015
26
48
Gò Vấp - TPHCM
Sorry các bác ạ ... Bây giờ , em phải đi công việc ... chưa đáp lời anh em cả nhà được ... Mong anh em cả nhà thông cảm cho em nhé ...

Em tặng anh em cả nhà vài ý tưởng nội thất ... có thể làm previa mình hay lắm ... hì hì

À , bác ThienGV có tặng em một bộ logo decal của PREVIA CLUB ngày xưa ...

Các anh cho em xin thêm 1 bộ , có được không ạ ? vì em đi 2 xe

Nếu được , cho phép em đăng ký thông tin ạ

Tên người nhận : Lê Trung Thành
Địa chỉ : 106 Đội Cấn - Phường Lộc Sơn - Tp Bảo Lộc - Lâm Đồng ...
Thanks các anh trước ạ ... em là lính mới mê Previa ... mong cả nhà thông cảm cho em nhé

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
ABFinance nói:
Sorry các bác ạ ... Bây giờ , em phải đi công việc ... chưa đáp lời anh em cả nhà được ... Mong anh em cả nhà thông cảm cho em nhé ...

Em tặng anh em cả nhà vài ý tưởng nội thất ... có thể làm previa mình hay lắm ... hì hì

À , bác ThienGV có tặng em một bộ logo decal của PREVIA CLUB ngày xưa ...

Các anh cho em xin thêm 1 bộ , có được không ạ ? vì em đi 2 xe

Nếu được , cho phép em đăng ký thông tin ạ

Tên người nhận : Lê Trung Thành
Địa chỉ : 106 Đội Cấn - Phường Lộc Sơn - Tp Bảo Lộc - Lâm Đồng ...
Thanks các anh trước ạ ... em là lính mới mê Previa ... mong cả nhà thông cảm cho em nhé
Ôi chu choa !!!!!!! đẹp quá.
Bác Cường : mình tìm bộ ghế này nó có không Bác.