Hạng B2
25/12/17
124
207
43
Mình thấy lạ, đất thì còn nhiều, giá đất chưa bằng mà chung cư Thuận An, Dĩ An, Đồng Nai lại đắt hơn cả chung cư ở khu Nam SG. Chưa kể tâm lý người dân ở đó cũng k thích chung cư bằng nhà đất???

Hạng D
18/8/15
1.288
1.644
113
43
Đừng hỏi người giào cách xài tiền :D
Mình thấy lạ, đất thì còn nhiều, giá đất chưa bằng mà chung cư Thuận An, Dĩ An, Đồng Nai lại đắt hơn cả chung cư ở khu Nam SG. Chưa kể tâm lý người dân ở đó cũng k thích chung cư bằng nhà đất???

Hạng B2
10/1/18
108
123
43
34
Đừng dạy người giào cách tiêu tiền :))))

Hạng B2
25/12/17
124
207
43
Mình cũng thắc mắc nhưng ko dám hỏi... sợ bị hỏi câu đó :p
Tui cũng có một số bạn được gọi là người giàu đang chết vì đất phân lô chờ sổ của mấy chủ dự án bị bắt, vì đang ôm Long Thành , Nhơn Trạch. Mấy bạn đó cũng hỏi tui hoài mà tui k biết trả lời ra sao

Hạng D
18/8/15
1.288
1.644
113
43
Mấy bác bảo saigon hết đất, giá đầu vào tăng nên tăng giá là hợp lý nhưng xem ra cũng khó nuốt trôi. Thế mà BD, ĐN cũng đu theo chẳng hiểu chi mô tê... Giờ chỉ biết hóng sang năm mọi thứ nó rõ hơn, chứ bây giờ thông tin bắt bớ, thu hồi dự án tá lả :(
Tui cũng có một số bạn được gọi là người giàu đang chết vì đất phân lô chờ sổ của mấy chủ dự án bị bắt, vì đang ôm Long Thành , Nhơn Trạch. Mấy bạn đó cũng hỏi tui hoài mà tui k biết trả lời ra sao

Tập Lái
14/11/17
13
11
5
30
Thì khu công nghiệp lớn mà, người nước ngoài họ qua đây làm, mua đất mua nhà không được, thuê căn hộ chung cư là tiện nhất, thế nên mới có tình trạng giá thuê cao hơn HCM

• Like
Reactions: Mr. Dương11
Hạng B2
2/10/15
306
646
93
34
Anh nói căn nào vậy? Tôi đang ôm 1 căn gần Aeon Bình Dương giá chỉ có hơn 1.5 tỷ cho căn 2 phòng ngủ?