Hạng D
24/3/13
2.317
2.194
113
Em ko hiểu sao trên OS rất nhiều các bác thần tượng xe Toy và đến mức phong thánh cho nó , thật là ko hiểu nổi : nào là thánh Ỉn, thánh Tủn, thánh Cam mà toàn là các bác đi xe hãng khác. Còn hầu hết các bác đi xe Toy thì thấy nó bình thường, bình dân hết sức, chủ yếu dùng nó để phục vụ mình thôi . Và em cũng ko hiểu sao mà sao các bác ấy ko mua Toy dùng luôn để đỡ phải thần tượng Toy hoài cho mệt óc nhỉ. Có ai hiểu ko giải thích em rõ tí !!!

Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
55
SG
Em ko hiểu sao trên OS rất nhiều các bác thần tượng xe Toy và đến mức phong thánh cho nó , thật là ko hiểu nổi : nào là thánh Ỉn, tháng Tủn, thánh Cam mà toàn là các bác đi xe hãng khác. Còn hầu hết các bác đi xe Toy thì thấy nó bình thường, bình dân hết sức, chủ yếu dùng nó để phục vụ mình thôi . Và em cũng ko hiểu sao mà sao các bác ấy ko mua Toy dùng luôn để đỡ phải thần tượng Toy hoài cho mệt óc nhỉ. Có ai hiểu ko giải thích em rõ tí !!!
Lên trên này, Mềnh biết từ này, được gọi là Gato. Và nhất là các bác ấy còn tẻ tâu, ít vốn sống, chưa chơi qua vài chục con xe đủ các thể loại hãng xe trên thế giới, chưa từng bị các hãng xe lớn nó hành khi con xe bị hỏng, chưa hiểu thế nào là sửa chữa xe mất vài Chăm chẹo và như thế nào là thay nhớt con xe Tỏi dzưỡi hết 400 k VND!
Câu trả lời của người Rà 5 xập đã cưỡi đủ thể loại, bị vật đủ các kiểu Lãng Xẹt do ôtô gây ra!
Toy là chiếc xe nó không hành thằng Chủ trước 100k
Mà Mềnh chỉ sử dụng sau 20k là thanh lý. Nên lâu rồi không phải đi sửa xe!!!
Vậy đó anh Chủ!!!

Hạng B2
5/4/13
155
148
93
Lên trên này, Mềnh biết từ này, được gọi là Gato. Và nhất là các bác ấy còn tẻ tâu, ít vốn sống, chưa chơi qua vài chục con xe đủ các thể loại hãng xe trên thế giới, chưa từng bị các hãng xe lớn nó hành khi con xe bị hỏng, chưa hiểu thế nào là sửa chữa xe mất vài Chăm chẹo và như thế nào là thay nhớt con xe Tỏi dzưỡi hết 400 k VND!
Câu trả lời của người Rà 5 xập đã cưỡi đủ thể loại, bị vật đủ các kiểu Lãng Xẹt do ôtô gây ra!
Toy là chiếc xe nó không hành thằng Chủ trước 100k
Mà Mềnh chỉ sử dụng sau 20k là thanh lý. Nên lâu rồi không phải đi sửa xe!!!
Vậy đó anh Chủ!!!
Gato thật.
Anh sở hữu nhiêu chiếc trong đời rồi ạ?