Hạng D
4/9/06
2.278
21.752
113
các bác cho em hỏi, xe đời mới leo lên ngồi lái là phải thắt dây an toàn, nếu không thắt là cái cảm biến chuông cứ kêu ...đing...đing....nghe khó chịu quá....em không có ý nói là lái xe không thắt dây nhưng đôi lúc chạy trong thành phố xe đông đâu có đi nhanh được với lại gặp chỗ không có csgt thì em tính cởi ra cho thoải mái tí mà nghe tiếng chuông khó chịu quá, có cách nào tạm thời tắt cái tiếng chuông cảnh báo không thắt dây an toàn không các bác OS...??

Hạng D
11/3/15
1.881
5.123
113
Bác đổi xe khác không có cái cảm biến này là nó không kêu nữa :D

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
24/10/14
1.861
1.593
113
TP.HCM
Nó chỉ kêu trong vòng 1p thôi bác chủ, cứ lì ra như không nghe thấy thì sau 1p nó không kêu nữa :D

• Like
Reactions: oto_bangb2
Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
những gì anh làm, sẽ được con anh học hỏi.
Sau này đừng chửi nếu nó có qua mặt anh những chuyện khác.

các bác cho em hỏi, xe đời mới leo lên ngồi lái là phải thắt dây an toàn, nếu không thắt là cái cảm biến chuông cứ kêu ...đing...đing....nghe khó chịu quá....em không có ý nói là lái xe không thắt dây nhưng đôi lúc chạy trong thành phố xe đông đâu có đi nhanh được với lại gặp chỗ không có csgt thì em tính cởi ra cho thoải mái tí mà nghe tiếng chuông khó chịu quá, có cách nào tạm thời tắt cái tiếng chuông cảnh báo không thắt dây an toàn không các bác OS...??

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Mấy bác cứ xúi ảnh. Đừng nghĩ là trong thành phố không cần thắt dây, gặp công bus hay tải tông thì cũng mệt lắm đó - nhất là ở các tuyến đường như VVK, MCT, XLHN, NVL...
Chịu khó lên xe là cài dây bác chủ ơi, safety first mà, nhằm nhò gì mấy cái vướng víu chút đỉnh đó.