Hạng B2
1/12/17
144
104
43
Căn nhà phố này h bán lại bn vậy các bác? Bác nào có inbox thông tin em nhé.

Hạng C
26/2/20
508
450
63
34
em gửi mấy bác một số hình ảnh mới- con đường 30m nối ra 990 đang lỡ dỡ việc đền bù

Attachments

• Like
Reactions: anhlong625
Tập Lái
14/4/14
32
39
18
ý bác là nhà xấu hay sao bác,
Tưởng cái nhà nuôi yến hay cái chuồng bồ câu nào đó bác ạ! Phát triển cả khu dân cư mà ko cho được cái thiết kế ra hồn. Mình là dân xây dựng, nhìn qua cái chỉ muốn chửi cái thằng phê duyệt cái mẫu nhà này! Chắc chắn thằng duyệt là trước ở nhà lá với ba mẹ quen rồi!

• Like
Reactions: tuantt
Hạng B2
12/3/18
177
59
28
31
Về chất lượng hay đẹp xấu mà mấy thánh phán ghê thật ! Thứ nhất đây có phải resort đâu, thứ 2 tầm tiền nhiêu đó thì chất lượng như vậy. Mấy bác kiếm xem trong cái phường Phú Hữu tầm giá 4 tỷ lấy đâu ra căn như vậy. Em thì không có mua trong đây nhưng thấy tầm cỡ nó khá lớn. Quy mô vậy là em thấy ok chứ mấy thằng KĐ Liên Phường, Villa Park bỏ xó bé xíu giá cũng 4 tỷ hơn.

Hạng D
26/9/09
1.940
5.979
113
CDT đang lấy ý kiến và chuẩn bị cho sơn lại toàn bộ thay cho màu >> cam hồng :D
Khu compound Dragon Village - Phú Hữu, Q9

1/6/13
203
441
63
HCMC
themgm-hoian.com
Về chất lượng hay đẹp xấu mà mấy thánh phán ghê thật ! Thứ nhất đây có phải resort đâu, thứ 2 tầm tiền nhiêu đó thì chất lượng như vậy. Mấy bác kiếm xem trong cái phường Phú Hữu tầm giá 4 tỷ lấy đâu ra căn như vậy. Em thì không có mua trong đây nhưng thấy tầm cỡ nó khá lớn. Quy mô vậy là em thấy ok chứ mấy thằng KĐ Liên Phường, Villa Park bỏ xó bé xíu giá cũng 4 tỷ hơn.
Villa Park nào giá 4 tỷ. Diện tích và thiết kế mấy căn 4 tỷ của Khang Điền ra sao?

Tập Lái
22/8/19
35
600
83
40
TPHCM
CDT đang lấy ý kiến và chuẩn bị cho sơn lại toàn bộ thay cho màu >> cam hồng :D
View attachment 2402369
Khu E biệt thự có sơn lại không bác ?

Em có người quen đang rao căn biệt thự view hồ, hướng Đông Nam giá thấy cũng tốt ! đang nói nó ôm tiếp vài tháng nữa giao nhà xem sao chứ giờ ra hàng chi giờ này.

Hạng B2
18/12/18
410
248
43
31
em sale bên này,,, em không so sánh gì nhưng cái khoảng thuyết kế với xây dựng của phú long vẽ hình sao thì sẽ uy như vậy,,,bác nào cần tham khảo mấy dự án trước thì inbox em em dẫn đi xem,,,

Hạng D
26/9/09
1.940
5.979
113
Khu E biệt thự có sơn lại không bác ?

Em có người quen đang rao căn biệt thự view hồ, hướng Đông Nam giá thấy cũng tốt ! đang nói nó ôm tiếp vài tháng nữa giao nhà xem sao chứ giờ ra hàng chi giờ này.
ra giờ này đúng bài "nộp tiền - giao nhà" rồi Anh
tỳ suất sinh lời ko bao nhiêu nếu thêm tiền
sơn màu mới hết vì màu cũ cải lương quá
p/s: nếu có bán thì inb em giúp nhé

• Like
Reactions: thogia
Hạng D
26/9/09
1.940
5.979
113
Bạn biết lối vào của Phú Long chính nằm ở đâu không bạn ơi?
hiện tại phải đi sâu vào trong
và từ cổng hiện tại đi thằng 1 mạch ra tới cổng thu phí luôn
sẽ hạn chế được khúc xe cont
hiện đang thi công
Khu compound Dragon Village - Phú Hữu, Q9

• Like
Reactions: thuto1
1/6/13
203
441
63
HCMC
themgm-hoian.com
ra sao thì bỏ trống cả đống là viết rồi bạn
Chắc chắn là a lâu lắm k ghé rồi nên giá Villa Park của anh là giá của gần 7-8 năm trước cho những căn nhỏ nhất, và vụ bỏ trống cũng vậy. Chưa kể vị trí, chỉ riêng thiết kế thì chắc hẵng trên này k ai chê thậm tệ mấy dự án trên vòng xoay LP được. anyway bán cũng đã bán hết từ lâu, chê hay khen gì thì cũng chỉ có thằng này với sim là còn mua được.