Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Cái này là dc đầu tư nghiêm túc từ nhỏ nhưng chỉ dành cho nhà có điều kiện.
Còn mấy đứa cũng có đam mê và nhà k có điều kiện thì cứ wave, dream lên trái xoáy nòng bốc đầu đi theo tiếng gọi của VNRB :D

Hạng C
23/5/15
516
285
63
43
Bác addmin đầu tư lớn thiệt, mà trẻ con mau cao lớn lắm bác, bác nên làm vài con từ size nhỏ đến to luôn.
Mà cho em hỏi, ngoài đường chạy đại nam, còn chạy ở đâu được, ?
Đầu tư cho tương lai F1 là đây, 2030 là vn tổ chức đua F1 rồi. Giống HAGL đầu tư cho bóng đá mà ta vô địch AF 2018 !

Bác addmin đầu tư lớn thiệt, mà trẻ con mau cao lớn lắm bác, bác nên làm vài con từ size nhỏ đến to luôn.
Mà cho em hỏi, ngoài đường chạy đại nam, còn chạy ở đâu được, ?
Đầu tư cho tương lai F1 là đây, 2030 là vn tổ chức đua F1 rồi. Giống HAGL đầu tư cho bóng đá mà ta vô địch AF 2018 !
Nếu bác tìm hiểu về karting sẽ thấy chuyện trẻ con lớn lên chẳng ảnh hưởng gì đến chuyện đầu tư xe tại thời điểm này cả. Đến 12 tuổi là chuyển từ hạng Cadet lên Junior rồi và khi đó thì đòi hỏi phải có xe khác rồi.

Hiện nay Việt Nam mình chưa có bất kỳ đường đua chuyên biệt cho kart đủ chuẩn, kể cả Đại Nam. Hiện tại dùng Đại Nam bởi không có nơi nào tốt hơn. 2 đường chạy khác là 2K ở Bình Dương và Happy Land ở Long An đều không đáp ứng được tiêu chí an toàn nên không sử dụng.

• Like
Reactions: De Red
Hạng B2
20/8/18
390
125
63
ngoài Đại Nam đã có, mình đã thử lái chạy rất đã đấy