Hạng B2
7/4/19
282
497
70
39
Các cụ ạ !
Thị trường tài chính toàn cầu 5 năm qua đã tăng trưởng rất ấn tượng, nhưng tín hiệu đường cong lãi suất Mỹ đảo chiều bên cạnh đó, mới đây rạn nứt thương mại không thể hàn gắn trong ngắn hạn đẩy thế giới châm ngòi một cuộc chiến mới: Chiến tranh tiền tệ !
Việt Nam chúng ta thì sao, liệu có tránh được một đợt khủng hoảng kinh tế khi tình hình an ninh chính trị vô cùng phức tạp.
Em làm video này phản ánh thấu đáo hơn tình hình hiện nay, theo quan điểm chủ quan. Mời các cụ cùng ngồi lại, chúng ta phân tích và đánh giá một cách khách quan:
Dự báo khủng hoảng kinh tế tài chính bất động sản Việt Nam năm 2020 - 2021:

• Like
Reactions: dung_thomrau
Hạng B2
7/4/19
282
497
70
39
Bác có cách nào quảng cáo đỡ lộ liễu hơn không
Chắc em chưa hợp văn phong các bác thôi do em mới sinh hoạt trên Os nên mong bác góp ý giúp để tránh hiểu lầm, cùng chủ đề này em đăng cùng thời điểm trên OF thì lại hợp và đến hơn 100 coments cùng gần 5 nghìn lượt đọc.
Có gì bác thông cảm + góp ý giúp, xin cảm ơn !

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
30/11/10
3.968
56.310
113
Bạn mình có 1 căn hộ 1 phòng ngủ block A1 bên Eratown nó rao bán giá hơn 1 tỉ 3, nữa năm không có người trả giá, sau bán được với giá dưới 1 tỉ 3, mừng húm. Còn bọn sale thì liên tục đẩy giá và rao với mức trung bình 1 tỉ 5 đến 1 tỉ 6, sau đó ngồi than ế và đổ thừa cho suy thoái kinh tế! :D