Tập Lái
23/6/15
8
1.145
78
39
Tình hình là mua xe mới, nhà lại ở chung cư, bãi gửi xe cquan lại nhiều xe, ai cũng tư vấn là cần cái khung inox. Sao em chẳng thấy nó bảo vệ được gì, hôm qua mới phát hiện ra, zời ơi, cái phần khung ở thân xe chà vào vỏ xe lúc nào, lõm vào 1 đường, trông mất cả mỹ quan. em có nên tháo xừ bộ khung ra bán ve chai k các bác nhỉ :3dnhiumay:

• Like
Reactions: HangXanh-2006
Tập Lái
6/7/11
39
50
18
Chung cư thì cần đấy còn việc bị cạ vào lớp nhựa bên ngoài thì coi lại cách bắt ốc vít đúng chưa thôi. Thân nhé.

• Like
Reactions: Bui Thi Boo
Tập Lái
23/6/15
8
1.145
78
39
Ai mà biết cái ốc vít ấy nó lệch lúc nào ấy chứ :( ôi xót con xe quá

Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
55
SG
Tình hình là mua xe mới, nhà lại ở chung cư, bãi gửi xe cquan lại nhiều xe, ai cũng tư vấn là cần cái khung inox. Sao em chẳng thấy nó bảo vệ được gì, hôm qua mới phát hiện ra, zời ơi, cái phần khung ở thân xe chà vào vỏ xe lúc nào, lõm vào 1 đường, trông mất cả mỹ quan. em có nên tháo xừ bộ khung ra bán ve chai k các bác nhỉ :3dnhiumay:
Vất nó đi, trông quê mùa lém.
Trầy xước đâu thì sơn lại cho đẹp.

• Like
Reactions: Bui Thi Boo
Hạng C
2/6/07
856
51
28
53
Hà Nội
xe mất nhiều công thiết kế đẹp rồi, lắp thêm vào em thấy không có nhiều tác dụng. Mà bây giờ điều kiện cũng nhiều hơn, lúc nào thấy xước quá hoặc muốn mới thì ra hàng sơn trong ngày là xong. Em cũng rất ghét lắp quây

Hạng D
24/8/10
1.038
531
143
39
TP. Hồ Chí Minh
gắn cái khung này vô, chạy đường xấu nhiều còn bị gãy cái " vè" trước nữa đó Bác! vì cái điểm tựa của khung inox gắn trên "vè" trước, nó không chịu lực vào khung xe mà dồn hết lên cái "vè " thế là gãy cái " vè "