Hạng B1
6/4/13
76
6
8
32
Số là em gom góp được chút ít định tậu em ps d at, nhưng không biết có ồn không, hôm bữa thử xe thì chạy chiếc mt nên cũng không biết at nó như thế nào nữa. Sau khi trao đỗi thì bên Mít cần thơ đồng ý với những điều kiện của em là: những món theo xe ( bao tay lái, áo trùm xe,....), sơn gầm chống gỉ, dán phim cách nhiệt 2 kính lái, baga mui, đuôi gió, camera de, cản sau inox, bodykit phía trước, diền đèn trước sau, và giảm trực tiếp 30 triệu. Không biết những chỗ khác có khuyến mãi nhiều hơn không, cụ nào biết chỉ em với, miền nam từ sài gòn trở vào em có thể mua được ạ...

Hạng D
15/2/12
2.423
4.563
113
Nếu Bác đang đi máy xăng thì khi đi PS D AT thì sẽ thấy ồn và bưng tai, Em chạy gần cả năm nay mà vẫn chưa quen được. Mua PS máy xăng đi Bác.

Hạng D
8/9/07
3.996
275
83
52
Bác ấy chạy thử PS MT rồi, PS D AT sẽ êm hơn MT nhé bác.
@innova: bác cũng thấy bưng tai hả?

Hạng D
PS AT êm hơn MT, chạy cũng nhẹ nhàng, đỡ mệt hơn MT. Nếu bác thử MT rồi mà hài lòng thì AT ko có gì để chê.
Xe bác mua được giảm giá và tặng quà trên cái giá nào mới được? Bác pm cho em cái giá xe trên hợp đồng coi thế nào.

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
quangtin nói:
PS AT êm hơn MT, chạy cũng nhẹ nhàng, đỡ mệt hơn MT. Nếu bác thử MT rồi mà hài lòng thì AT ko có gì để chê.
Xe bác mua được giảm giá và tặng quà trên cái giá nào mới được? Bác pm cho em cái giá xe trên hợp đồng coi thế nào.

HỜ hờ, vưỡn nhớ về MIT nhể

Hạng B1
6/4/13
76
6
8
32
@quangtin: Giá em nó sau thuế la 877 tr, được giảm 30 tr còn 847 tr bác ạ, cộng thêm một số món quà tặng trên, bác thấy được không ạ, em định yêu cầu thêm lót sàn simili và sơn nano nữa đấy bác ạ, hihi. Chổ bác có giá tốt hơn không ạ?
@innova2222: mức tiêu thụ nhiên liệu của máy xăng là bao nhiêu lít/ 100km hả bác? Em thấy máy 3.0 + thêm lời đồn 13l/100km em cũng thấy ghê ghê bác ạ

Last edited by a moderator:
Hạng D
Những món quà tặng kể ra thấy nhiều nhưng nếu là em mua xe thì em thích giảm tiền mặt hơn, đồ chơi tự đi gắn thì ngon hơn. Tầm giá của bác cộng quà tặng như vậy cũng ok rồi.
PS dầu đi thì tiết kiệm lắm, máy xăng 3.0 V6 thì phải chấp nhận em nó ăn uống hơn tí rồi.

Hạng D
24/9/10
1.417
405
83
Bác ở xa, vấn đề bảo dưỡng, nhất là bảo hành rất quan trọng, không đơn giản như moi người thường nghĩ.

Theo em, bác cứ mua ở cần thơ, dù có thể mắc hơn 5 - 7 triệu. Phải có lý do để họ mở cơ sở dưới đó.

Hạng B1
6/4/13
76
6
8
32
Ok, em cảm ơn các bác, e sẽ mua xe ở cần thơ và yêu cầu đổi từ quà tặng sang tiền mặt. Các bác cho em hỏi lun là khi nào thì hội đồng nhân dân sẽ họp lần kế tiếp, em nghe nếu họp thì thuế trước bạ sẽ giảm còn 10%, hiện tại chổ em là 15% lận các bác ạ, em ở Sóc Trăng ạ.

Hạng D
15/2/12
2.423
4.563
113
@ MR An Soc Tran: Bác mượn hay thuê xe PSD AT của ai đi 1 tuần rồi hãy quyết định mua, em thử PS D AT, MT, G đủ hết nhưng do thiếu tiền nên mua AT, giờ vẫn muốn chọn lại. Xe PS DAT của em, đã gắn RC pro đi trong phố cùng phải 10L bác ơi ( chắc ro đai xong đỡ hao hơn).

Last edited by a moderator: