Hạng B2
23/5/17
230
227
43
43
Xin lỗi ông nha Tôi phải nói câu này: " Xạo chó"
Con morning ông bảo Cóc Lởm. Ông giàu được mấy đồng, mấy đời rồi ?
Đậu hủ, Việt Nam có hơn 50.000 người đang đi con đó đó.
Nói ra phải xem mình có được gì đã.
Ừ, nó đâu có lởm đâu..... xin lỗi đã chạm đến lòng..."tự sướng" của bác nhé! Thân :D

Hạng D
27/7/15
1.192
2.244
113
Các bác coi tin tức nhiều thì cũng thừa biết..Vn đang trong thời bì bất ổn về cả chính trị lẫn kinh tế..các cơ quan nhà nước năm nay quyết truy thu ở tất cả các ngành hàng..kiểm tra tất cả các lĩnh vực..nhiều nhất là các vấn đề về thuế ,giá cả,tiêu dùng.huy động đô la,vàng..vv..chỉ để tăng thu ngân sách,bù lỗ các thiếu hụt,,,,,hụt rất nhiều..
Nên thị trường giá cả các ngành hàng càng về sau chỉ có tăng chứ không có giảm..các cty lớn cũng theo bước chân này mà sẽ lên giá ở tất cả các ngành hàng...thị trường xe cũng như vậy...chỉ mỗi người tiêu dùng là phải cong lưng gánh mọi thứ..

• Like
Reactions: tktung and vukani
Hạng F
12/10/16
7.472
6.333
113
a Dương luôn là 1 doanh nhân cỡ lớn và đầu óc chiến lược. cái a ấy quan tâm ko phải là dân taco1 xe đi cho an toàn mà là làm sao ra được càng nhiều lợi nhuận càng tốt. Ai mà đi quan tâm ng khác ntn, hãy thực dụng xem túi tiền của mình sẽ như thế nào?

• Like
Reactions: Ganeskoto
Hạng D
27/7/15
1.192
2.244
113
Trừ các hãng taxi ra thì chỉ có mấy thằng ngu hoặc điên, ít tiền mà muốn cố đi ôtô thì mới đi rước Kia Morning thời này! Thân
Bác nào vừa ngu vừa điên thì lên tiếng nhé...e để đây không nói gì..vì chẳng ai rỗi hơi đi bàn chuyện với thằng đi xe nhật mui trần cả..Đây là OS về xe hơi..xe đạp với xe máy làm ơn kín tiếng dùm

Hạng B2
29/7/17
177
288
63
33
Có bác nào nghĩ đây là chiêu marketing không.khi tất cả đi một chiều và tiến tới 1 đích là giảm giá có a lớn nhất chơi chiêu rẽ theo 1 hướng khác lúc đó sẽ tạo ra 1 hiệu ứng tâm lý cho khách hàng là phải mua nhanh không các hãng sắp thay đổi chính sách.điều đó sẽ giải quyết 1 phần bài toán doanh số cho mấy tháng cuối năm khi năm 2018 ngày càng đến gần.
Đây là ngu ý của em có gì các bác nhận xét.

Hạng B2
4/6/17
176
89
28
40
thôi.... đừng cố nữa, cần gì 2018 giờ mua vẫn rẽ chán đấy thôi, con xe cóc lởm ráp trong nước mà bán hơn 400 triệu, tầm giá đó mua Mirage, Attrage đi cho sướng giá cũng chỉ từ 388tr đến 470tr thôi!
Mua 1 cái xe rẻ với bác nhưng mắc với người khác. Bác thích Mitsu không có nghĩa người khác thấy đó là hợp lý đâu ạ.
Em đồng ý Mitsu hàng nhập, tiết kiệm xăng nhưng em lại không thích mẫu mã, đơn giản đã không thích thì không mua kể cả nó tiết kiệm và tốt.
Việc siêu xe morning lắp ở VN loại AT giá 400tr đúng là mắc, nó có tốt không thì em không biết nhưng nó phổ thông nhất trong xe hạng A thì em tin là đúng.
Việc lắp ráp trong nước tính ra nó cũng mang lại công việc cho rất nhiều người, nhập thì chỉ lợi cho chủ và ng bán.

Tập Lái
26/7/17
27
19
3
33
Xin lỗi ông nha Tôi phải nói câu này: " Xạo chó"
Con morning ông bảo Cóc Lởm. Ông giàu được mấy đồng, mấy đời rồi ?
Đậu hủ, Việt Nam có hơn 50.000 người đang đi con đó đó.
Nói ra phải xem mình có được gì đã.
Cá nhân em thấy Kia Morning đi gọn gàng và rất thuận tiện, đi chán bán lại có người mua ngay.
BÁc nói chuẩn quá, anh "doanquannguyen" phán như mình đi chục đời xe rồi vậy đó, ko rõ kiến thức về xe đc bao nhiêu, hay lại nghe thiên hạ về tỏ vẻ nữa, nói như vậy chắc dân mua xe họ ngu hơn bác í ấy, e chẳng bênh hãng nào nhưng nghe là thấy anh hùng bàn phím rồi

Hạng B2
4/6/17
176
89
28
40
Dạ em ít tiền.
Bác nào vừa ngu vừa điên thì lên tiếng nhé...e để đây không nói gì..vì chẳng ai rỗi hơi đi bàn chuyện với thằng đi xe nhật mui trần cả..Đây là OS về xe hơi..xe đạp với xe máy làm ơn kín tiếng dùm

• Like
Reactions: tuancu007
Hạng B2
4/6/17
176
89
28
40
BÁc nói chuẩn quá, anh "doanquannguyen" phán như mình đi chục đời xe rồi vậy đó, ko rõ kiến thức về xe đc bao nhiêu, hay lại nghe thiên hạ về tỏ vẻ nữa, nói như vậy chắc dân mua xe họ ngu hơn bác í ấy, e chẳng bênh hãng nào nhưng nghe là thấy anh hùng bàn phím rồi
Dùng tư duy của mình chê người khác thì em cho là người bất chí.

• Like
Reactions: tuancu007
Tập Lái
26/7/17
27
19
3
33
thôi.... đừng cố nữa, cần gì 2018 giờ mua vẫn rẽ chán đấy thôi, con xe cóc lởm ráp trong nước mà bán hơn 400 triệu, tầm giá đó mua Mirage, Attrage đi cho sướng giá cũng chỉ từ 388tr đến 470tr thôi!
Thưa bác, mitsu vừa lập kỉ lục 3,91l/100km đó, e công nhận xe mitsu ok vì e đã từng đi grandis , nhưng nói như bác thì dân việt đều khờ khạo bỏ hơn 400tr ném cửa sổ chạy theo mua Morning ah bác??