Hạng B2
9/12/06
203
143
43
chào các bác trên OS !
tình hình là em định mua chiếc carnival mới , qua tìm hiểu sale thì hiện nay mẫu cũ ko còn ,mẫu mới chuẩn bị ra nghe nói t 6 là có và là số tự động .vậy bác nào biết thêm thông tin gì về xe này xin chia sẻ cùng em . cám ơn các bác trước !

RE: KIA CARNIVAL SẮP RA CÓ AT

Bác có ở Hà Nội kô?
Carnival công ty mình đã có hàng rồi đấy tuy nhiên chưa định đc giá bán nên chưa công bố thôi.
Theo thông tin nội bộ khoảng 30k đến 32k: 2.5l máy xăng AT
Bạn có thể cho mình số điện thoại kô bao h có hàng minh thông báo cho bạn đến tham quan.
Khăng định với bạn là ở miền bắc chỗ mình là có đầu tiên luôn. Gần kho của Công ty nhất mà he he...

Tập Lái
8/4/08
25
0
0

Bác ơi ở miền Nam có xe mới này chưa bác?

Cũng có rồi đấy bác ạ! Nhưng các sếp còn đang định giá nên chưa thông báo rông rãi đâu.
Carnival ra đợt này kô nhiều lắm đâu. Nhiều người hỏi phết.
Hứa hẹn sẽ là mẫu hot đấy các bác ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
22/10/07
370
4
18

http://newcarnival.kiamotors.com/

Xin moi~@

Hạng B2
22/5/07
380
0
0

Trích đoạn: Thaco.Kia.LongBien

Bác có ở Hà Nội kô?
Carnival công ty mình đã có hàng rồi đấy tuy nhiên chưa định đc giá bán nên chưa công bố thôi.
Theo thông tin nội bộ khoảng 30k đến 32k: 2.5l máy xăng AT
Bạn có thể cho mình số điện thoại kô bao h có hàng minh thông báo cho bạn đến tham quan.
Khăng định với bạn là ở miền bắc chỗ mình là có đầu tiên luôn. Gần kho của Công ty nhất mà he he...
Giá này là em form mới đấy hả bác.Mà xe LD hay sao mà rẻ thế ạ. Rẻ hơn cả Carens ạ ???[&:]
Giá này thì Carens ế mất thôi. Mà k có máy dầu ạ???

kiểu mới hoàn toàn mà. Hiên tại chỉ có máy xăng thôi.
Mỗi cái cho một tập khách hàng khác nhau mà. Carens kô ế đâu, vẫn đang đắt hàng như thường. Carnival là xe nhập khẩu đấy chi tiết ntn em sẽ sớm cập nhật đến các bác sau

Hạng B2
9/12/06
203
143
43

Cám ơn bác Thaco.Kia.LongBien nhiều , như vậy xe carnival đợt này fom mới hả bác , bác có thể bật mí cho anh em chút hình ảnh được ko . em cũng đang chờ nó hàng ngày nhưng tiếc quá em lại ở sài gòn nếu không em sẽ gặp bác

Tập Lái
8/4/08
25
0
0

Trích đoạn: Thaco.Kia.LongBien

đang rình trốn vào kho chụp anh cho bác!
bác cố đợi nhé!

Bác cố lên nhé, em cũng thèm em Carnival này rõ dãi, em đã cọc Everest AT rồi nhưng nếu em này ra sớm thì nhượng lại everest để cưới em í