Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Kia K3 chạy garanty bị giật giật

Tập Lái
12/4/17
1
0
1
36
Chào các bác xe của em là Kia K3 xe chạy được 2 vạn rưỡi, xe 2.0. Xe em hiện tại đang có hiện tượng khi đi chậm ga lăng ty thì bị giật giật rất khó chịu, khi đi khoảng trên 20 km một giờ thì không thấy hiện tượng trên nữa. Có 1 chi tiết này, khi em bật điều hòa lên thì bị, còn ko bật thì ko sao...hãng đã thay buly máy phát nhưng ko hết bệnh, hãng đang trả lời ktra buly mềm cứng gì đó e cũng chưa hiểu.
Nhờ các bác sĩ bắt bệnh giúp em với.
Cám ơn các bác nhiều

Tập Lái
3/4/17
14
1
3
36
Chào các bác xe của em là Kia K3 xe chạy được 2 vạn rưỡi, xe 2.0. Xe em hiện tại đang có hiện tượng khi đi chậm ga lăng ty thì bị giật giật rất khó chịu, khi đi khoảng trên 20 km một giờ thì không thấy hiện tượng trên nữa. Có 1 chi tiết này, khi em bật điều hòa lên thì bị, còn ko bật thì ko sao...hãng đã thay buly máy phát nhưng ko hết bệnh, hãng đang trả lời ktra buly mềm cứng gì đó e cũng chưa hiểu.
Nhờ các bác sĩ bắt bệnh giúp em với.
Cám ơn các bác nhiều
Tình trạng đó là hiện tượng bù ga khi bật máy điều hòa. Nếu được Anh sắp ghe chỗ em kiểm tra miễn phí cho anh. AUTO HTM số điện thoại & địa chỉ có ghi trên Avatar. rất vui được gập Anh!

DSG confirmed
Hạng C
13/11/13
710
571
93
Ban này em có đủ đồ thử xăng gió lửa hết.Không tốn nhiều thời gian để có đáp án đâu bác .

chổ mình ở đâu vậy anh ? ghé thay mấy cái bugi và vài món lặt vặt nữa.