Hạng D
18/3/07
1.606
477
83
53
kia k9 này nằm giữa phân khúc mer E và mer S , giá bán cũng vậy nên cực khó bán.

định vị của huyndai có vấn đề khi đem huyndai genesis với kia để đấu với các hãng xe đức khi dùng 1 method là thiết kế xe sang trọng.

bởi xe đức đã quá thừa sang trọng nên sẽ ko có mấy suy nghĩ lựa chọn 1 xe tên tuổi kém , mình nghĩ huyndai và kia đi theo thiết kế xe trẻ trung , thể thao với mức giá cạnh tranh thì dễ bán hơn. điển hình như con kia sting nếu định giá tốt thì sẽ đắt hàng. :D

con này kích thước tương đương S class, không thể giữa E với S đc. xe hạng F, không phải hạng E. còn E class chỉ là hạng D thôi

Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Giá này khó đi lắm ai điên tiền mới mua xe này thay vì maux e mới vì xác định mua xe này là để đi lun ko bán

Tập Lái
13/7/13
24
16
3
bỏ qua thương hiệu thì mua em này cũng đẹp đấy, nột thất rộng rãi, đầy đủ tiện nghi
Đã ở phân khúc 3 tỏi thì chả có xe nào chật với nội thất không tiện nghi cả :)

Lx. confirmed
Hạng C
11/2/14
611
1.535
93
34
Sài Gòn
Em đi gặp đối tác bằng xe máy hay xe này cũng như nhau thôi bác. Quan trọng là khả năng bản thân với uy tín hàng đầu. Còn đi gặp gái lại là chuyện khác.
Bác nói thế thì cũng ko đúng lắm, nói thế thì y chang kiểu bác bảo đi kua gái thì coi nội tâm ngta thế nào chứ xấu đẹp ko quan trọng ấy.
Làm sao đối tác bác biết bác là ng đán tin, có năng lực,.

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Em đi gặp đối tác bằng xe máy hay xe này cũng như nhau thôi bác. Quan trọng là khả năng bản thân với uy tín hàng đầu. Còn đi gặp gái lại là chuyện khác.
Tuỳ loại KD nghen bác
Ông bạn mình chủ của chuỗi shop quần áo giàu kha khá ... trước đi SH gặp bạn hàng ko có vấn đề gì, bị trộm lụm cái SH đi AB gặp bạn hàng chưa quen lắm là ko được cho thiếu (còn hồi đi SH vô tư)
Sau đổi lên i20, sau nữa lên tucson tự dưng đi gặp Bạn hàng đối tác nó dễ hơn quá trời so với cả thời sh & i20
Ổng đang tính lên mer hoặc lexus ...

Hạng B2
23/3/16
130
81
28
40
bỏ ra 2 tỷ rưởi để mua xe kia chạy ngoài đường thì ít ai tin chiếc xe đó 2 tỷ rưởi.