Hạng B1
22/5/15
66
19
8
47
KM em mới 7000km nhưng ra đường trường không dễ bắt nạt em nó đâu, lên cao tốc duy trì 100, hứng lên 120 km cũng OK đó (KM Si 2015)

• Like
Reactions: ngayhe
Hạng C
21/6/15
987
797
93
64
Vâng xe bác máy 1.0 nặng hơn 900kg tí mà bác phóng 100-110 liên tục thì độ liều của bác thuộc hàng khủng. Không riêng gì Kia Morning mà bất cứ xe nào 1.0, 3 máy nặng có 900kg chạy đều với vận tốc trên 100km/h đều rất là liều, chỉ 1 chướng ngại vật nhỏ mà thắng gấp là biết mặt nhau ngay. Tôi chạy Morning hàng ngày, bài post của tôi bên box kỹ thuật Kia rất nhiều, việc này là thực tế chém thì được cái quái gì hả bác ?
lên cao tốc mà có trớn rồi thì 100 đến 110 tôi thấy bình thường mà có gì đâu mà liều hả bác

Hạng B2
18/5/07
371
310
63
Bác này nói chính xác nè.
Em trước mua Kia Mỏning của bác Quang cá sặc nghe quảng cáo rầm trời là 5l đường trường, nội thành 7l, mình đi thực tế toàn 11l ( chân rất nhẹ, toàn đi trớn). Cố gắng lắm tắt hết máy lạnh, đi trục đường ít kẹt, ko đi vào giờ cao điểm thì may ra mới đc 10l. Hoang mang quá tưởng xe có vấn đề, định mắng vốn anh Quang sặc thì mò vào mấy thớt chia sẻ thực tế này, đa số mọi người đều nói vậy nên cũng phần nào đỡ sốc.

Xe em Picanto 2013 chạy hàng ngày 2 chiều cầu Tham Lương Chợ Bến Thành giờ cao điểm, 10.3l/100 km, máy lạnh mở liên tục.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Tuần rồi mới làm xong KIA Morning 2015, vì có dòng loa mới cho Morning nên pots lên các bác tham khảo.
[Kia Morning] Góc chia sẻ, trao đổi mọi vấn đề về xe Kia Morning - Mục Lục trang 1

Hiện nay cặp loa trước là cặp loa rất là khó chịu vì size loa quá nhỏ, chỉ 4". Size này rất ít và ko có dòng loa cao. Hiện nay bên em có dòng Ground Zero của Đức rất phù về size và chất âm cho nhưng bác nào chịu đầu tư về âm thanh.
[Kia Morning] Góc chia sẻ, trao đổi mọi vấn đề về xe Kia Morning - Mục Lục trang 1

2 Loa treble gắn 2 góc chữ A và 2 Loa bass của bộ GZ 13TX gắn trên 2 góc kiếng của Morning

Và cặp sau thì size 6.5" thì rất phổ biến

Amply cho bộ loa

Và sub gầm ghế Mutant

Cách âm 4 cửa bằng vật liệu của STP
Lớp bên trong

Và phủ lớp bên ngoài

Chân thành cảm ơn các bác đã xem qua và có gì ko phải bỏ qua giúp em ah.
Thân
Vũ 090 8888 191

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
13/3/14
468
309
63
em lục tủ thấy LƯỚI CHẮN HÀNG cốp sau, em k dùng, bác nào chưa có qua em cầm về dùng nhé (k bán), kiểu như hình dưới các bác :3dankeo:

• Like
Reactions: ngayhe
Tập Lái
19/9/15
5
1
1
51
hôm nay ra quận 7 chơi trung thu, xe minh chở 4 người lớn ,3 trẻ em. tổng cộng khoảng 400 kg vẫn chạy tốt. chỉ tội dàn phuộc nhún thôi. nhưng mà như vậy là ok rồi.

Tập Lái
16/6/15
16
6
3
40
em cần tìm 1 em đời 2009-2010 số tự động, bác nào có dự định gã lại lên CC thì inbox em nhé. thanks

pmp confirmed
Hạng B2
20/7/13
333
11.708
93
Tuần rồi mới làm xong KIA Morning 2015, vì có dòng loa mới cho Morning nên pots lên các bác tham khảo.

Hiện nay cặp loa trước là cặp loa rất là khó chịu vì size loa quá nhỏ, chỉ 4". Size này rất ít và ko có dòng loa cao. Hiện nay bên em có dòng Ground Zero của Đức rất phù về size và chất âm cho nhưng bác nào chịu đầu tư về âm thanh.

2 Loa treble gắn 2 góc chữ A và 2 Loa bass của bộ GZ 13TX gắn trên 2 góc kiếng của Morning

Và cặp sau thì size 6.5" thì rất phổ biến

Amply cho bộ loa

Và sub gầm ghế Mutant

Cách âm 4 cửa bằng vật liệu của STP
Lớp bên trong

Và phủ lớp bên ngoài

Chân thành cảm ơn các bác đã xem qua và có gì ko phải bỏ qua giúp em ah.
Thân
Vũ 090 8888 191
bác vui lòng PM em tổng thiệt hại vụ nâng cấp âm thanh và cách âm nhé! xe em KM SI 2016, mới đi đc 01 tháng :)

Hạng B2
2/3/15
265
310
63
tphcm
các bác ơi cho em hỏi ngu tí kia morning củ 2010 máy 1.1 mt có 8 hay 12 supap vậy các bác tại em thấy nó xài cam đơn. thanks.