Tập Lái
19/3/15
48
57
18
Các bác cho em gia nhập hội với. Xe em AT cuối 2014, biển 51F-121.12

Hạng B1
1/3/16
79
41
18
e cũng chuẩn bị nhận con KM, đang tập dợt . E cũng xin tham gia vào đây
Cho e hỏi Bác Trí Junny địa chỉ ở đâu để hôm nào nhờ Bác tư vấn tham khảo.
Còn về dọn lại chút cho nó long lanh chút, xe e con KM nhập đời 2007.
Cám ơn các anh.

Hạng B2
27/1/16
228
155
43
67
e cũng chuẩn bị nhận con KM, đang tập dợt . E cũng xin tham gia vào đây
Cho e hỏi Bác Trí Junny địa chỉ ở đâu để hôm nào nhờ Bác tư vấn tham khảo.
Còn về dọn lại chút cho nó long lanh chút, xe e con KM nhập đời 2007.
Cám ơn các anh.
Qua bác Linh N-Protec giá cả hạt dẻ kìa bác, 15 năm kinh nghiệm trong nghề xe, có đầy đủ đồ chơi xe oto
[Kia Morning] Góc chia sẻ, trao đổi mọi vấn đề về xe Kia Morning - Mục Lục trang 1

[Kia Morning] Góc chia sẻ, trao đổi mọi vấn đề về xe Kia Morning - Mục Lục trang 1

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: vitaminC
Hạng C
18/12/14
982
608
93
TPHCM
Bác nào chạy Kia Morning có bị giống xe em không. Xe em mỗi khi đánh lái hoặc quẹo cua hoặc thay đổi tốc độ hơi đột ngột thì có tiếng kêu cụp một cái ở dưới gầm xe, lúc bên phụ, lúc bên tài. Hãng đã thay cho em cái ru-tuyn mới trị giá 3,5 triệu sau khi check xe. Nhưng mấy bữa nay chạy vẫn thấy âm thanh đó nhưng nhỏ hơn và ít hơn.
Em không biết xe còn bị vấn đề ở chỗ nào nữa không? Có khi nào hãng kiếm cái ru-tyun cũng bị đổi trả để thay cho xe em không nhỉ?

Hạng C
25/4/14
785
1.277
93
BIEN HOA
Các bác cho em hỏi, Kia Morning 2010 số sàn Trường Hải, chạy đúng 12000 km, còn nguyên bản chưa độ gì thì giá khoảng bao nhiêu mua được ạ. Em có người bạn muốn để lại cho em chiếc Morning này nhưng em không biết giá. Các bác tư vấn giùm em nhé. Em đang máu ạ. Cám ơn các bác!