Hạng C
5/4/16
539
374
63
44
Cái xe morning này khuyết điểm ngồi lâu mỏi lắm. Bác mua lót ghế hạt gỗ ngồi đở hơn nhiều
hu hay kg em kg biết vì em moi gan ah

• Like
Reactions: tonylong
Hạng B2
16/12/10
487
56
28
Bình Dương
Sáng nay em thay lốp dự phòng (bánh trước, phía bên phụ) cho moring 2016, thay xong thấy sao nó cao hơn bên tài một ít :3ddown:. Lấy thước ra đo thấy cao hơn chừng 1cm.
Trước khi thay bánh em không để ý. Có bác đã từng gặp không.

Tập Lái
11/2/07
32
17
8
Cái xe morning này khuyết điểm ngồi lâu mỏi lắm. Bác mua lót ghế hạt gỗ ngồi đở hơn nhiều
hu hay kg em kg biết vì em moi gan ah

Em moi mua cai lot ghe hat go hom qua.Dung la ngoi thich that. Em ai, thoang mat cai lung. :)

Hạng D
24/7/12
4.193
13.254
113
Em chào các bác.
Em có em Morning nhập 2011 mới đi thay dây cu-roa, phục hồi cái bu-ly gì đó mà vẫn không hết bị kêu rít rít , rất ồn. Em đã sửa ở 2 gara gần nhà mà cũng không hết. Họ nói đi vài hôm dây giãn ra sẽ hết kêu.
Em chạy hơn 1 tháng rồi vẫn không hết.
nhờ các bác chỉ dẫn có gara nào chuyên trị bệnh này không? Cảm ơn các bác
Dòng nhập 1 dây curoa xài chung máy phát+ máy lạnh thì bệnh rít rít là kinh niên òi bác.

Hạng C
25/4/14
785
1.277
93
BIEN HOA
Có bác nào dùng Morning làm xe đưa dâu chưa ạ? Cuối tuần này con bé em nhà em nó nhờ em làm tài xế đưa dâu cho nó. Em chưa biết "trang điểm" cho vợ 2 "ghẻ" của em thế nào.:).

Hạng C
5/4/16
539
374
63
44
Có bác nào dùng Morning làm xe đưa dâu chưa ạ? Cuối tuần này con bé em nhà em nó nhờ em làm tài xế đưa dâu cho nó. Em chưa biết "trang điểm" cho vợ 2 "ghẻ" của em thế nào.:).
Bác cho em xin. Cả đời có 1 lần thôi bác nghĩ sao vậy trời. Làm ơn nếu thấy thương nó thì kiếm chiếc xe dâu cho ok một chút bác ạh.

Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Bác cho em xin. Cả đời có 1 lần thôi bác nghĩ sao vậy trời. Làm ơn nếu thấy thương nó thì kiếm chiếc xe dâu cho ok một chút bác ạh.
thì bác ý nói là "bé e nhà e nhờ" chứ bác ý có mở lời trc đâu nè!
ps: quan điểm của e là xe sang hay k thì do con mắt mỗi ng các bác ạ, nhiều khi ng ta dùng tiền thuê xe làm việc khác có ích hơn thì sao nè.

• Like
Reactions: dinhngo
Hạng C
5/4/16
539
374
63
44
thì bác ý nói là "bé e nhà e nhờ" chứ bác ý có mở lời trc đâu nè!
ps: quan điểm của e là xe sang hay k thì do con mắt mỗi ng các bác ạ, nhiều khi ng ta dùng tiền thuê xe làm việc khác có ích hơn thì sao nè.
Đúng là nhờ. Nhưng ai cũng có cặp mắt mà bác ah. Làm sao coi cho được. Người nhà của mình mà bác đừng để bên nhà trai phải suy nghĩ. Nhà thì có xe hơi. Tiếc chi vài triệu thuê cái xe hoa cho nở mặt nở mày nhà gái.

• Like
Reactions: samuraijack
Hạng C
5/4/16
539
374
63
44
Nếu là người nhà của em em sẽ góp ý rồi thuê xe cưới đàng hoàng cho nó. Đừng để cưới xong ngồi xem video cưới rồi vợ chồng cãi nhau đó. Lúc đó có muốn thue xe sang cũng kg dc

• Like
Reactions: samuraijack
Hạng C
5/4/16
539
374
63
44
Tình hình em còn
thảm sàn cao su kia morning
hộp tỳ tay loại tốt nhất
bác nào cần pm em để lại nhé
[Kia Morning] Góc chia sẻ, trao đổi mọi vấn đề về xe Kia Morning - Mục Lục trang 1
[Kia Morning] Góc chia sẻ, trao đổi mọi vấn đề về xe Kia Morning - Mục Lục trang 1

Chỉnh sửa cuối: