Hạng D
10/4/06
1.722
143
63
44
Tp mang tên Bác
Re:[KIA - Kia Morning] Góc chia sẻ, trao đổi mọi vấn đề về xe Kia Morning

jungle nói:
tndp nói:
Bac jungle cho em book truoc 1 cai nha. Sorry em ol = bang tablet chua cai dc bông TV
OK Phương, xe Phương đang sử dụng đầu Head unit gì thế?

Đây là xe Morning nhập, xài màn hình Navi zin theo xe, vừa làm xong chưa kịp vệ sinh, nên còn tèm nhem.

anh Trí, xe em xài cái đầu Kovan Tung cẩu, để hôm nào em sắp xếp thời gian sẽ alo anh trước rồi đem xe qua mần, sẵn tiện nhờ anh đấu lại cái dây để xài dc cái cổng USB ngay vị trí mồi thuốc luôn có dc không ạh. anh PM cho em chi phí để em chuẩn bị lúa ạh)

Tập Lái
19/2/11
8
0
0

Hi các bác
em khuyên các bác đừng nên gắn đồ chới, chống ồn nhé. Bực mình thêm đấy, đó là kinh nghiệm đua đòi của em mà bây giờ phiền phức lám ạ

24/3/10
4.364
3.876
113

hungh8 nói:
Hi các bác
em khuyên các bác đừng nên gắn đồ chới, chống ồn nhé. Bực mình thêm đấy, đó là kinh nghiệm đua đòi của em mà bây giờ phiền phức lám ạ

Kinh nghiệm gì sao pác không chia sẻ cùng mọi người

Hạng D
27/12/11
2.225
7
38
41

XÌ TRUM TÍ ĐÔ nói:
hungh8 nói:
Hi các bác

Kinh nghiệm gì sao pác không chia sẻ cùng mọi người
Đúng, phọt lên đi.
Riêng em, sau khi tự lót sàn bằng bitum đi qua ổ gà nghe giảm hẳn, còn kinh nghiệm của Bác hungh8 là gì dậy

Hạng F
16/11/11
5.407
531
113
Cần Thơ, Vĩnh Long, Đồng Tháp

hungh8 nói:
Hi các bác

Pác lói nuôn cho anh em mở mang tầm nhìn

Hạng B2
1/5/10
330
428
78
41

hungh8 nói:
Hi các bác
Bác gắn đồ chơi nhưng mà gắn có đúng cách không? Bác làm ở nơi có uy tín không?
Nếu không thì chỉ làm Bác thêm bực mình là đúng rồi...

Hạng C
24/12/06
759
60
28

jungle nói:
micky nói:
Bác Jungle đang có chỉnh âm thanh trên Volăng..., nhưng sử dụng như thế nào bác Jungle mô tả chi tiết...xem A/E có nên ghé Bác liền kg???
Cảm ơn Bác.
Nó có 6 nút nhấn có 6 chức năng, giống y chang như Caren vậy đó bác.
Vậy là mình phải khoét cái nắp nhựa trên vôlăng hả Bác?
ah, và Bác cho e hỏi thêm.., mình có phải đấu dây điện gì nhiều kg?, hay Dzin của em MN nó có socket rồi... chỉ cần gắn vô là Ôk?
Cảm ơn Bác.

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com

micky nói:
jungle nói:
micky nói:
Bác Jungle đang có chỉnh âm thanh trên Volăng..., nhưng sử dụng như thế nào bác Jungle mô tả chi tiết...xem A/E có nên ghé Bác liền kg???
Cảm ơn Bác.
Nó có 6 nút nhấn có 6 chức năng, giống y chang như Caren vậy đó bác.
Vậy là mình phải khoét cái nắp nhựa trên vôlăng hả Bác?
ah, và Bác cho e hỏi thêm.., mình có phải đấu dây điện gì nhiều kg?, hay Dzin của em MN nó có socket rồi... chỉ cần gắn vô là Ôk?
Cảm ơn Bác.
Zin của Morning có sẵn socket rồi, nhưng nó thiếu dây điện đi vào socket, do đó mình phải nối thêm 2 cộng dây điện đi vào socket.

Hạng D
22/2/10
1.807
125
63
Hòn Ngọc Viễn Đông

jungle nói:
Zin của Morning có sẵn socket rồi, nhưng nó thiếu dây điện đi vào socket, do đó mình phải nối thêm 2 cộng dây điện đi vào socket.
Cụ PM cho em cái giá rổ vụ gắn thêm cái volume mode này cho KM nghen. Của em KM201AT. Cảm ơn cụ. Em khoái vụ này.

Hạng D
22/2/10
1.807
125
63
Hòn Ngọc Viễn Đông

táo dân nói:
vậy xe bác thang k nghe FM đc? có cách nào để nghe FM mà k phải xài lại đầu cũ k bác
Mua cái máy casset gắn lên đi bác, vừa nghe được FM, AM, đĩa, rùi tin tức Á Châu, BBC mà khỏi phải lăn tăn