Diamond Hand
28/7/09
1.595
15.983
133
Đoán : Kia Thaco hiện đang "kẹt hợp đồng" đống linh kiện của bản Morning cũ nên chưa đưa bản mới về được.
Tuy nhiên Thaco nên đưa bản mạnh nhất này về : Morning GT Line, đủ 6 túi khí, nghe đồn cón có thắng tự động AEB,...nói chung là full options hơn xe Merc (Merc C đã có đâu).
Sản phẩm top GT Line phiên bản mới này có thể ko bán được nhiều nhưng nó nâng tầm thương hiệu KIA lên so với các đối thủ cùng phân khúc.

"Còn kẹt hàng cũ " thì chỉ cần đưa về duy nhât 1 phiên bản top. Bán song song với phiên bản cũ 1 năm nữa cũng chả sao. Vì đối tượng khách hàng bản này thường là người đã có xe to :D

Hạng B2
30/10/16
226
169
43
38
Nhin con xe nước người ta . Ma cảm thấy buồn cho các bác bị tụi kính doanh nó moi tiền bằng mọi hình thức như giờ. Hãng nào cũng bắt tay nhau để moi tiền dân VN thôi .

Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
Wigo bên đó nó rẻ bèo á (do nội thất như mấy xe 80 + được trợ giá). Toy VN nhập về bán 400 củ :confused::confused::confused:
Giá nó ko rẻ hơn bn đâu cụ Ngoài yếu tố giá sao cụ ko kể tới độ rộng rãi hay cảm giác lái? Yếu tố gần như hàng đầu để ng ta chọn 1 chiếc xe. Top 10 bên này ko có Kia,huyndai thì biến mất

Hạng B2
10/3/16
458
313
63
Kiên Giang
Bác thấy bản vẽ của Vin chưa? định hình sản phẩm trải dài đủ phân khúc luôn nha, chắc giá sẽ không trên mây như LUX SA, A đâu. Em đảm bảo sẽ ngang giá với mấy anh phân khúc C, D lắp ráp trong nước, thậm chí hơn chứ không có chuyện rẻ hơn​

E thấy giá thằng Fadil là e ưa không nổi rồi Mod ơi, không có chuyện rẻ đâu.

Diamond Hand
28/7/09
1.595
15.983
133
E thấy giá thằng Fadil là e ưa không nổi rồi Mod ơi, không có chuyện rẻ đâu.
Con Fadil chính là con Spark chỉnh nội thất và dàn đèn chứ lạ đâu. Vậy mà Vin quất thêm hơn trăm triệu cho phần chỉnh sửa đó.
Vậy nên mấy con phân khúc A đẹp mê ly như mình chọn thì với Vin ko có giá rẻ. :D Kẹt lắm cũng cạnh tranh với Peugeot, giá 600 - 800 triệu. :D

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
Quá tuyệt, mong bác Hải sớm cho ra mắt Picanto và Sorento thế hệ mới, nó mới cho nó sang chứ thật ra bên xứ người đã ra mắt được 2 năm rồi!

Hạng B1
7/9/09
61
18
10
Quá tuyệt, mong bác Hải sớm cho ra mắt Picanto và Sorento thế hệ mới, nó mới cho nó sang chứ thật ra bên xứ người đã ra mắt được 2 năm rồi!
Chắc phải đợi anh Hải thêm hai năm nữa á bác.:p