Hạng D
30/10/09
1.097
4
38
123
Chào các bác, buổi Ọp ẹp hôm qua thú vị quá, em quyết định lên kế hoạch cho hội mình đi chơi xa trong tháng 1. Em nghĩ mình có thể đi những địa điểm mới, khám phá những vùng đất kì thú (trong khoảng cách giới hạn - vì xe hội mình nhỏ).

Hội mình hãy cùng nhau xây dựng, hợp sức, hô hào để phát triển ngày một lớn mạnh :D, không phân biệt già trẻ lớn bé...
Các bác hãy đề xuất ý kiến cũng như thu xếp chuyện nhà cửa, công việc để đầu năm gia đình chúng ta Ọp xa...vun đắp tình đoàn kết đi.

Có như vậy thì cái giấy phép thành lập hội sẽ sớm có thôi :D

Hạng B1
16/10/08
55
0
0
forum
@Nhoc quay : hoan ho tinh than của bác, e cũng có cùng ý kiến với bác..nhưng có thể hội chúng ta có thể off ở TP biển Vũng Tàu được ko, tuy moi người tới nhìu lần, nhưng để ra mắt và off lần đầu thì theo e , VTau la ukie nhất..

Đây chỉ là ngu kiến của e..có gì mong các bác bỏ quá cho

Thân

Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
Re:Kia Morning - Dã ngoại đi chơi xa

Nghe cũng ghiền chết được mà vợ cả của em lớn quá bác sùng ơi....hahaha...

Đùa cho vui cửa vui nhà chứ off xa tầm 200km đổ lại thì ok.....anh em cho ý kiến về địa điểm đi ự....mình ít đi nên không rành lắm.

Hạng D
30/10/09
1.097
4
38
123

Theo em thế này, chúng ta toàn những thành phần trẻ trung nhí nhảnh, sao chúng ta không tìm kiếm những địa điểm mới, vừa du lịch, vừa khám phá :D... đi theo kiểu du lịch bụi, vừa vui và vừa kết thêm tinh thần đoàn kết luôn hả các bác?
.

Có thể đợt đầu, chúng ta chưa thân nhau lắm, các bác hãy đề nghị những địa điểm mới lạ, có phạm vi gần gần, chúng ta sẽ bàn bạc và đưa ra quyết định cuối cùng, em sẽ nhờ 1 người bạn của em lên trò chơi, lên kế hoạch cho pro hehe...như thế mọi người sẽ gần nhau hơn....

Hạng B1
16/10/08
55
0
0
forum

Dragontu78 nói:
Nghe cũng ghiền chết được mà vợ cả của em lớn quá bác sùng ơi....hahaha...

Đùa cho vui cửa vui nhà chứ off xa tầm 200km đổ lại thì ok.....anh em cho ý kiến về địa điểm đi ự....mình ít đi nên không rành lắm.

Bữa trước, e chở 5 người bằng con kia của e di Dalat ngon ơ, lên đèo vèo vèo bác Long ui...nên e thấy 200km hơi ít...theo ngu kiến của e là Vtau hay Phan thiet, Dalat thi càng tốt..

Thân mến

Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net

Thanks bác Bryan, chỉ sợ time không cho phép thôi, thấy anh em morning nhà mình cũng khá bận bịu gia đình.....nên đi xa quá sợ không ổn.

Các anh em nhà Morning cho ý kiến vụ này đi nào....

Hạng B2
13/7/09
184
0
16
HCM

E nghĩ theo bác Bryan là hay ah. VTau hợp lý, Cuối năm rồi cũng bận nên không có thời gian đi xa.

Hạng B2
29/5/09
311
4
18
44

Mình có một số option như thế này:
1. Bình Dương - KDL Đại Nam, thăm nhà anh lacoste.
2. Đồng Nai - KDL Bửu Long
3. Long An, thăm nhà soninox
4. Biển + núi Vũng Tàu, cái này đi xa nên chắc phải đi tour 2 ngày.

Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net

Vote 1 phiếu cho Đức Hoà - Long An (thăm nhà Soninox)...quãng đường khoảng 60km có thể sáng đi chiều về...và có nhiều món đồng quê.