Hạng C
12/1/12
632
1.093
93
TPHCM
www.quangdenoto.com
Như tiêu đề, e là mem mới, cũng chưa có kinh nghiệm gì về 4 bánh, nhưng vì đam mê, muốn được trãi nghiệm cảm giác. Tiền ít, đang phân vân giữa 2 dòng này,( tại không có nhiều bác hồ)
Bác nào có kinh nghiệm tư vấn giúp e với ạ, cái nào hợp lý và ít bảo dưỡng, ít tốn xăng hơn, option ngon. hihi
Các bác sale gửi e bảng giá giữa 2 dòng này dùm với ạ ( lăn bánh và khuyến mãi luôn nha bác)
email : [email protected]
em sài gòn nhé!

Attachments

Tập Lái
20/1/15
7
10
3
36
Cụ lấy Mỏning đi, đủ hết cả về chỉ chạy. i10 nhập Ấn còn tệ hơn ráp ở Việt Nam!.

• Like
Reactions: mrlam88
Tập Lái
20/5/16
49
21
8
Như tiêu đề, e là mem mới, cũng chưa có kinh nghiệm gì về 4 bánh, nhưng vì đam mê, muốn được trãi nghiệm cảm giác. Tiền ít, đang phân vân giữa 2 dòng này,( tại không có nhiều bác hồ)
Bác nào có kinh nghiệm tư vấn giúp e với ạ, cái nào hợp lý và ít bảo dưỡng, ít tốn xăng hơn, option ngon. hihi
Các bác sale gửi e bảng giá giữa 2 dòng này dùm với ạ ( lăn bánh và khuyến mãi luôn nha bác)
email : [email protected]
em sài gòn nhé!
Bác check mail dùm em. Em có gửi cho bác rồi ạ :)

• Like
Reactions: mrlam88
Hạng C
12/1/12
632
1.093
93
TPHCM
www.quangdenoto.com
Cụ lấy Mỏning đi, đủ hết cả về chỉ chạy. i10 nhập Ấn còn tệ hơn ráp ở Việt Nam!.
huynhdai mà thua a trường hải hả bác mà giá 2 xe ko biết xe nào mắc hơn, chênh lệch bao nhiu cho việc lăn bánh và bảo hiểm các thứ, ôi thiệt là khó

Hạng D
1/7/14
1.026
378
83
33
I10 đi bác ơi, morning chạy ồn lắm. Morning bản nhập còn ngon, chứ TH chạy chán lắm.
I10 sẽ mắc hơn nhá

• Like
Reactions: sontung and mrlam88
Hạng D
10/3/14
1.220
531
113
Nhà bè
E đã đi 2 dòng xe này rôi,2 xe này chi phí hón nhau kg đáng kể,bác thich option nhieu thi chon morning,it option thi chon i10,nhưng i10 xe nhập đi cứng cáp hơn xe Việt Nam! ráp,theo e thi thich xe nhap hơn

• Like
Reactions: sontung and mrlam88
Tập Lái
20/5/16
49
21
8
E đã đi 2 dòng xe này rôi,2 xe này chi phí hón nhau kg đáng kể,bác thich option nhieu thi chon morning,it option thi chon i10,nhưng i10 xe nhập đi cứng cáp hơn xe Việt Nam! ráp,theo e thi thich xe nhap hơn
I10 bản AT 1.2 cũng 2 túi khí, phanh ABS, màn hình cảm ứng GPS mà bác :)