Hạng F
22/7/13
8.976
40.258
113
Giới thiệu với bác xe của em đang đi ạ :D:D:D:
View attachment 1954371
Ồ siêu phẩm đây rồi!
Phải nói giá K5 quá tốt, nội thất đầy rẫy công nghệ, mấy a trong hội K5 mua xe xong chửi Cam, Cọt, Mazda6 như thú ... mở capo lên nhìn dàn máy nén, dàn tản nhiệt toàn hàng Denso, mí ảnh khoe nhau như bắt đc vàng và tin tưởng rằng xe này bền = camry ngon như accord và đồ chơi ngộp mặt hơn Mazda6.
Cuối cùng ở xứ đông Lào này, top 10 xe bán ế nhất năm luôn có mặt K5-optima luôn có mặt! Chứng tỏ bọn xe Nhựt, toàn lừa phỉnh người dân xứ ấy mà thoy! Haizz

Hạng D
6/8/16
2.420
18.298
113
Người ae lại quên câu: “chiếc áo ko làm nên thầy tu, và tốt gỗ hơn tốt nước sơn” rồi á
cái đó thời gian trả lời... hiện tại thì em nó là đẹp nhất phân khúc rồi bác

Hạng D
6/8/16
2.420
18.298
113
Ồ siêu phẩm đây rồi!
Phải nói giá K5 quá tốt, nội thất đầy rẫy công nghệ, mấy a trong hội K5 mua xe xong chửi Cam, Cọt, Mazda6 như thú ... mở capo lên nhìn dàn máy nén, dàn tản nhiệt toàn hàng Denso, mí ảnh khoe nhau như bắt đc vàng và tin tưởng rằng xe này bền = camry ngon như accord và đồ chơi ngộp mặt hơn Mazda6.
Cuối cùng ở xứ đông Lào này, top 10 xe bán ế nhất năm luôn có mặt K5-optima luôn có mặt! Chứng tỏ bọn xe Nhựt, toàn lừa phỉnh người dân xứ ấy mà thoy! Haizz
doanh số luôn đứng thứ 3 trong phân khúc nhé bác

Hạng F
22/7/13
8.976
40.258
113
cái đó thời gian trả lời... hiện tại thì em nó là đẹp nhất phân khúc rồi bác
Mình mới làm 3 cuốc bike đưa mí a đi nhạo về, khi đủ $ mình nhất định tậu Ce dza tô, 1 siu phẩm để cày crabcar nha a